ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mvkn77

ว้ายครูวิ  ลูกลุงเฉยกะน้องเมย์นี้เอง   อิอิ
ดีใจเหมือนได้เจอคนรู้จัก 555+

babyfinger28

ครูวิแม่พระจริงๆ... รู้อย่างนี้แล้วต้องตอบแทนให้สาสม ::Evil::

tidtook

ความลับไม่มีในโลก
เป็นจริงดังเขาว่า
นายชุบจะทำอย่างไร
สู้เว้ยยย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้าว...ไปๆมาๆ ครูวิเป็นลูกสาวของลุงเฉยกับน้องเมย์เฉยเลย แต่แบบนี้ลูกเขยอย่างนายชุบก็คงถูกใจพ่อตาอย่างลุงเฉยแน่นอน ว่าแต่น้องรินทร์กับน้องนุ่นไปอยู่บ้านไหนกันนะ...หึหึ

akennya

kthais

ภาคต่อมุมมืดหรือนี้งานนี้ต้องมีเมียให้มากกว่าพ่อตานะ

durocman

ปูเนื้อเรื่องมาในแนวเดียวกันเลย น่าจะเอะใจแล้วนะ พ่อตากับลูกเขย แต่พอมาถึงตอนนี้โอ้บอกเลย ท่านเจ๋งมากครับ

silverwolf

สุดยอดยอดครับพระเอกเราความกล้า บ้าบิ่น ใจแกร่งมาก กล้าที่จะต่อปากต่อคำกับพ่อตา แต่ก็ไม่นึกนะว่าครูวิจะรวยซะขนาดนี้ แถมครูวิจะรู้ถึงความสัมพันธ์ุของอากับหลานทั้งสองคน แถมยังรับได้อีกต่างหาก เอาแล้วครับ ฮาเร็มย่อมๆเริ่มมาล่ะ แต่มีบอกตอนท้ายนี้สิว่าห้ามมีคนอื่นต่อ หมดกันฮาเร็มขนาดใหญ่ กะเอาไว้ว่าน่าจะมีสัก 6 คน จะได้ข่มพ่อตาได้ 555

จรัญ บุญชู

จริงด้วยครับ ยังคิดว่ามุมมืดทำไมจบไว ที่แท้มีเรื่องต่อตรงนี้เอง

aioros13

อ่าวคิดถึงลุงเฉย ให้ตาชุบเหมาพิมด้วยนะ

อนุพงษ์ บ

Kasidis Laoruang

tp3660

เขยชุบคงเดินตามรอยพ่อตาเฉยซ่ะละมั้ง

biggiggog

ยังไงก็อย่าให้น้อยหน้าพ่อตาหล่ะ
อย่างน้อยต้องให้เท่ากันไว้ก่อน
ขอบคุณมากๆครับ