ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

test1234

ครูวิใจดี​จัง​ให้มีเมียได้หลายคน

aaa01

ขอบคุณมากครับ ละนุ่นและรินปะไหนครับ

undercomment

เป็นภาคต่อของ มุมมืด เปล่าน๊า อ่านแล้วฟินเลยครับ "ใจอยากให้มุมมืด มีตอนต่อไปอยู่แล้ว" มีผูกเรื่องด้วยแบบนี้  ชอบเลยครับ 

ถ้าลุงเฉย มี เมีย 4 คน เมย์ แบม เพียว แล้วอีกคนจะเป็น นุ่น หรือ รินทร์นะ  ลุ้นให้เป็นน้องรินทร์ล่ะกัน 

วิ กับ พิม ลูกของน้องเมย์   บิว ลูกของน้องแบม หรือเปล่าน๊า  มีลูก 5 คน กับเมียสี่คน ลุงเฉยแรงดีนะครับนี่ 

chatjane4234

ALUTB01 .

เอาแล้ว น้องวิรู้เรื่องแล้ว
แบบนี้พี่ชุบก็เพลินสิครับ

Jonah MTS

ไม่รู้ว่าครูวินั้นบ้านรวยขนาดนี้แถบพ้อตาก็จะให้มาบริหารธุรกิจด้วยอะไรจะดวงดีขนาดนี้

peddo

ได้ลูกเขยพ่อตาถูกคู่จริงๆ แม้จะไม่เข้าขากัน แต่น่าจะดูกันออก ถ้าตาพ่อเป็นไรไป ชุบคงต้องคอยดูแลครอบครัว และแม่ๆม่ายทั้งหลายด้วยนะครับ อย่าให้บกพร่อง จริงๆ แนวนี้ผมชอบเลยนะ เซ็กติดปลายนวมเนี่ย แม้จะติดใจเรื่องโลลิอย่างน้อยรูปเด็กในภาคนี้จะดูโตกว่าภาคก่อนหน่อย อาจเพราะต่างยุคสมัยกัน ขอบคุณ​ครับ​ที่นำเรื่องถูกใจมาให้ได้อ่านสม่ำเสมอ🙏

Phoowadol

มีป้าแบมแม่เมย์ อย่างนี้ก็ึงบางอ้อเลย ที่แท้ ครูวิก็เป็นลูกสาวแม่เมย์พ่อเฉย นั่นเอง อืม ยุยก่อนว่าที่พ่อตาเล่นล่อสาวๆไว้เยอะ พอมาถึงยุคว่าที่ลูกเขยนี่ก็ทำท่าว่าจะซ้ำรอยเดิม แถมยังอาจจะดูมากกว่าด้วยซ้ำ ล่อทั้งหลานตัวเองไปสองละ ครูวิอีก1 เมียเก่าอีก1. แล้วนี่ก็ยังมีแววจะได้จิ้ม น้องเมียคนสวยวัยละอ่อน อีกด้วย แต่ว่าระวังตัวหน่อยนะ พ่อตาดุ เมียก็ทำท่าจะเอาเรื่องอยู่ ดีนะที่ยังใจดีเปิดทางให้หลานๆ ของชะบได้มีความสุขกับเขาด้วย. สุดยอดดดดดดเมียจ๋าเลยหละ ขอบคุณมากๆครับ

ton29048

littlesly

นอกจากจะสวิงแล้วยังมีแววเทครัวนะเนี่ย

schareon

มันต่อจากมุมมืดนี่เอง ปีนี้ตาเฉยปาเข้าไป 75 แล้ว แต่ว่าได้ลูกเขยมาแนวเดียวกันเลย

pong pi

สุดยอดเลย เป็นภาคต่อของลุงเฉย เจอลูกเขยเจ้าชู้เข้าแล้ว จะทำงัยต่อล่ะลุง

chatchawan rungthiwa

moonworld

วิรู้ได้อย่างไร เดาเก่งมากเลย ยอมใจเลยแบบนี้