ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

เลือกเบอร์ 6 ค่ะ ท่านจอมมาร ::Shy::

อ่อ มีพนักงานพันคน เป็นผุ้ชายกี่คนกันละนั่น
หรือหมดพันนั้น ผู้ชายหมด เอาไปให้คนอื่นเล่นทำไม
เก็บไว้เล่นเองไม่ดีกว่าเหรอ ::Oops::

ขอบคุณที่แปล&ปันเจ้าค่ะ   ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

kuii.sethaphong

Sunsetzi

ขอโหวต2ด้วยคนคับ

edit.. .ตอนท้าย สรุปโดนประมูลไปชนะแบบถล่มทลายเลย แต่งานนี้แม่ลุกโดนหนักแน่ๆ

Erock69

noohun

โหวต 2 ครับ มีความNTR ดี
ซื้อแม่แถมลูก โครตคุ้มเลย ผมเป็นทาสการตลาด ::HoHo::

งานประมูลนี่แปลกๆนะ ยังไม่จบการเสนอราคาแต่ดันให้คนมาเปิดซิงลูกสาวเนี่ยนะ จะไม่เป็นการลดมูลค่าสินค้ารึไงฟะ

torae

โหวต 1 ครับ

โอ้ยเจ้าสัวมีลุกน้องพันคน แม่ลูกจะไหวมั้ย

Huayai 12

yedped kodhod

nutza019

::Evil:: พอเปิดเข้ามาอ่านเรื่องนี้ เสียง Welcome to Darkside ก้อดังมาในหัวเลยจะเป็นยังไงกันนะ  ::Grimace::
ถ้าให้โหวค ผมเลือกเรื่อง 3 ครับ เพราะผมชอบ แนวโชตะคอน แถมแนวครอบครัวด้วย เรื่อง 2 ก้อดีนะ NTR  นี่หละในใจผมมี2อันตัดสินใจลำบาก มากเลยครับ

สุดท้ายได้ไปอยู่กับเจ้าสัวมีพนักงาน 1000 คนจะเอาแม่ลูกสารพัดประโยชน์ไปใช้งานอะไรกันนะ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

hheenngg

Vote 1. เลยครับบชอบสาวชอบโชครับผม

Edit: ตายครับคำเดียว โดนไป อยู่กับ 1000 คน โดนกับหมายังน่าจะเบาสะกว่าครับ 555555

pattnpong

โหวต 1 ครับ

ตามลำดับ 1-2-3 เลย

แนวแม่ไม่ค่อยชอบแต่ชอบแนวลูก ::GiveMe:: ::GiveMe::