ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

ต้อง ntr เรื่อง2สิครับ แนวโปรดเลย
edit
6 ล้าน เหลือเงินเก็บ 4 ล้าน
แต่.....1000 คนใน 1 ปี ยับสิแบบนี้ ทั้งแม่ทั้งลูก เจอยับแน่นอน

Ke2l3e2oS

เรื่องที่ 2 ครับ

1 ปี พันคน เละเทะเลยซะม้างนิ กว่าจะครบ

penguinzz

Vote เรื่อง 2 ครับ ต่อ​มา​เอา​เรื่อง 1 แล้ว​กัน ที่​เหลือ​แล้ว​แต่ท่านจะชอบ

ส่วน​เรื่องประมูล​ 500,000 เยนตอนแรกนี่ประมาณ 150,000 บาท เอา​ไป​จัด​พริิ๊ตตี้​ตัวทอปดีกว่า ไม่ซ้ำหน้า 30 คนได้

Edited : รอบ​นี้ มา​แก้​ช้า งาน​เข้า​ด่วน​พอ​ดี สรุป​ประมูล​ไป​หก​ล้าน ได้​แพง​เพราะ​ลูก​ล้วน​ๆ​สิ​นะ น่า​จะ​โดน​จัด​ห​นักทั้งแม่​ทั้ง​ลูก​เลยล่ะที่นี้

zwerzyxi

โหวตเรื่อง 3 ฮะ

1000 คนเลยเหรอ ไม่ตายคาเตียงเหรอนั่น

fu.soo

โหวต2ครับ

ปลดหนี้ได้แต่มีอีก1000คนรอต้อนรับ ::Horror::

pfrankz

โหวตเรื่อง3ครับ

ปลดหนี้ได้แต่พนักงาน1000คน!? เละแน่ๆ

terapanmanmo

จากทวีต ของคนวาด  ตอบ 4 ใกล้เเล้ว
เพื่อนน้องตัวแสบ ::Hungry::

big_ma_ma

ขอ vote เรื่องที่ 1 ครับ

แน้วนี้ก็อน่าจะดีนะ ชอบๆๆ ต้องเป็นพนักงานชะหน่อย

gtonizuka

ประมูลเรื่อง4

แหม่ แต่ละคนวางแพลนเรียบร้อย โดนยาวสองแม่ลูก

panjun

เรื่องต่อไปขอเป็นเรื่อง 2 ครับ

เห็นส่วนใหญ่อวยคนแม่กัน แต่ผมชอบคนลูกมากกว่าสเป็กเลยยยย แต่ว่าขัดขืนน้อยไปนิส อิอิ

Osaka OneMore

jassabaz

เรื่อง 2 เลยค้าบบบ อยากรู้ว่าตอนจบจะได้ใครไป