ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ramirest

โหวตเรื่อง 5 ครับ ยากินแล้วมีสาว เป็นไงนะเดาไม่ออกเลยครับ

ประมูลดูดุเดือดจริงๆครับ สองคนรับไหวไหมน้อ

raindrop

ขอโหวต เรื่อง 2 เพราะจากรูปที่เห็นมา น่าจะใหญ่มากๆ อยากรู้ว่าจะเกิด NTR ต่อหรือไม่นี้แหละที่น่าสนใจ
- ส่วนของตอนนี้ น่าะจะโดนทั้งแม่ลูกไม่เหลือ  ::Grimace::

kitmer01

โหวด 1. สาวอารมเปลี่ยวชอบโชวเสียวตอนกลางคืนแก้เครียด

MooOon

โหวต เรื่อง2 กับ 5ครับ

--------------------

บ้างทีก็จบค้างไปอะ T^T อยากรู้ว่าหลังจากนี้ เเม่กับลูกจะไปเจออะไรดีๆมั้งไหม สงสารจริง -*-

เเต่ฮาตรง ประมูลเเข่งกันนี่เเหละ 555+

msanookmak

ขอโหวต 2 แล้วกันครับ

อ่านจบแล้วไม่ค่อยอินกับตอนนี้ศักเท่าไหร่

tantalize

kokonaja

Vote 2 ชอบแนว NTR
โดนแน่ 1000 คน สงสัยไม่ได้ใช้เงินค่าประมูล

ipor

ขอโหวตตอน 2 ครับ อยากรู้ว่าพี่จะทำอย่างไรถ้ารู้ว่า......เรียบร้อยไปแล้ว

coco6969

ผมข้อโหวต ข้อ 2 ครับ ชอบแนวนี้เป็นิเศษเพราะเคยมีประสบการณ์ตรง สมัยวัยรุ่น กับ พี่สะใภ้ครับ แต่แกเลิกกันกับ พี่ชายญาติผมไปแล้ว

bounced

กลับมาอ่านอีกรอบ เนื้อเรื่องคล้ายๆผมเลย โดน ผญ หลอกจนต้องกู้เงินสารพัด ตอนนี้หนี้ท่วมหัว ต้องดิ้นรนสารพัดเพื่อเอาตัวรอด เสียอย่างเดียวเราไปรับจ๊อบ คงไม่มีใครเอาแน่ 555

ชอบซีรี่ย์นี้มาก จะคอยติดตามอ่านครับ ขอโหวตเรื่อง 2

mob718293

ซีรี่ย์นี้น่าสนใจเลยครับ ขออ่านก่อน edit นะครับ

ถุงยางอนามัย

สนใจเรื่อง 1 สุดครับ อยากดูลูก ท่าทางจะเด็ดน่าดู

edit : ตัดจบเร็วไปหน่อยเรื่องนี้ อยากดูเรื่องราวหลังประมูล กลายเป็นว่าเย็ดกันเละตอนประมูลเลยซะงั้น!?