ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sankwan927

tanavit.tande

1 ลูกเขย ร้ายกว่า หื่นตั้งแต่เห็นนม
2 น่าจะจบ โดยอยู่ด้วยกัน 3 คน นะ

dedo

teebone malewja

bearw

doctorchit

แม่ยายน่าจะร้ายยย ต้องวางแผนอ่อยลูกเขยแน่นอน
จบแบบ Bad End ครับ อาจจะลูกสาวเชือดทั้งผัวทั้งแม่ครับ  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

Jjzjjzjzj Znnznznn

1 ลูกเขยร้าย แถมยังลักหลับแม่ยายอีก
2 ผผมคิดง่าจะจบแบบ3p

ตามนี้นะ

น่าจะจบแบบได้ทั้งแม่ทั้งลูกนะจากการเดาของผมละ::HoHo::

โครตพีคเลยตอนจบนึกว่าจะได้แม่ ลูก แต่ลูกไม่รู้ว่า สามีชู้กับแม่

manity

alice66

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มนี่แหละครับ ตัวร้ายสุดๆ  ทีแรกแม่ยายเขาไม่ได้คิดอะไร แค่อึ๋มเองและไม่ระวังตัว ตอนจบน่าจะแบ่งหน้าที่ระหว่างแม่ยายกับลูกสาว 555 ดูท่าไอ้หนุ่มจะหื่นจัด ::Bloody::

Kittikorn Aompavong

1.พระเอกร้ายกว่าแม่ยาย
2.เรื่องจบลงด้วยดี ลูกสาว แม่ยาย ยอมใช้ผัวร่วมกัน