ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sadi6004

::Glad::ชื่อตอน น่าจะเป็นลูกเขยล่าสวาทนะครับ 5555 สนุกมากครับ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์ไม่ถึง20เรื่อง
แบน60วัน

bunyawatbun

พระเอกร้ายกว่าแน่นอน ตั้งแต่เข้ามาบ้านใหม่ก็เหมือนจะมีแผนแล้ว 555

เรื่องนี้จบด้วยการได้ทั้งแม่ลูกสวิงแน่

reppok111

ผมว่าน่าจะเป็นแม่ยายนะ หน้าตาเหมือนจะมีแผน

สงสังคงจะแตกในกันทุกวัน

เอาจนท้อง แถมยังจะให้มีลูกต่ออีกหรือเนี่ย

Warute

พระเอกร้ายกว่าแม่ยาย เพราะรู้สึกชอบแม่ยายตั้งแต่แรกเห็น ส่วนจะจบยังไงน่าจะเป็นลูกเขยได้เป็นผัวทั้งแม่ยายและลูกสาว

note0521

ใครร้ายกว่าถ้าอ่านแค่นี้ น่าจะพระเอกและ แค่เมา จะเอาอย่างเดียว หาว่ายั่วอีก อ้างไปเรื่อย งี้ใครเมาก็เอาหมดเลยดิ เอออออ...

จบไง เหรออืม ก็อาจจะแอบกินแม่เมียแบบ ลับๆ โดยที่เมียพระเอกไม่รู้ เดาๆเอานะ ไม่แน่เรื่องอาจผลิก อะไรก็เกิดขึ้นได้ ::HoHo::::HoHo::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูทรงแล้วแม่ยายน่าจะร้ายกว่า

มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้ง2ครั้ง3

ALUTB01 .

ลูกเขยแสบจริงๆ ซั่มแม่ยายจนตาเหลือกเลย
แบบนี้จะมีแรงไปซั่มเมียต่อไหมเนี่ย
แม่ยายลีลาขนาดนี้

Soulsteal Attapon

1. แม่ยายเนี่ยแหละร้ายสุด
2. น่าจะได้เล่นแม่ยายไปเรื่อยๆ จนท้อง 55555

จักกิต ฤษชา

1.พระเอกร้ายกว่าแน่นอน
2.น่าจะแอบเอากับแม่ยายลับหลังไปเรื่อยๆ

sevennine

เรื่องนี้ตอนจบจะได้ทั้ง 2 เลยซินะแม่ยายและภรรยา

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์ไม่ถึง20เรื่อง
แบน30วัน

Cororo Lucife

ตอนแรกที่ร้ายก็ลูกเขยนี่ละแม่ยายแค่นอนหลับก็อดใจไม่ไหวฟาดสะแล้ว
ตอนท้ายไปๆมาๆแม่ยายชักติดเอ็นลูกเขยสะงั้นหุหุกินกันยาวๆแบ่งๆกันใช้กะลูกสาวเลย

Jak Niti

ภาพดูเรียบง่ายดีนะ ชอบตรงความหื่นเนี่ยละ ได้ใจมากๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่านทั้ง 2ข้อ
แบน 90วัน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลูกเขยว่าร้ายแล้วแต่แม่ยายนี้น่าจะร้ายกว่านะดูแล้วมีมอมตัวเองให้ลูกเขยอีก
น่าจะจบแบบว่าได้ทั้งแม่ยายและลูกสาวนะครับเพราะแม่ยายน่าจะสมยอม

#ท้องเลยแถมไม่ใช่คนเดียวอีกทั้งเมียทั้งแม่ยายร้ายมากแม่ยายสองคนเลย

pj762856

สุดท้ายแม่ยายติดใจ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน30วัน

God25

แม่ยายร้ายกว่าแน่นอน

จบด้วยการที่แม่ยายยึดพระเอกไว้