ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

**ภาพสีมีซ่อนข้อความ

คำเตือน: MILF, Mind Break,Rape

ตอนนี้เป็นตอนที่ 2 ของมังงะเรื่อง [Mokuzou]  Bote Hame ตอนอื่นมันยังไม่ได้มีเวอร์ชั่นEng แต่น่าจะจบในตอนนะ
เรื่องนี้ผมว่าเวอร์ชั่น Eng มันแปลมั่วมานะ ผมเลยมั่วตาม ทนอ่านหน่อยละกัน

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ

ตอบคำถามให้ครบทั้ง 2ข้อ
คำถาม: 1.ท่านคิดว่าใครร้ายกว่าใคร ระหว่างพระเอกกับแม่ยาย

2. ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
0. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร

***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

พระเอกนะร้ายกว่าแน่ๆ เล่นมองแต่นมตั้งแต่แรกเจอ
แม่ยายเมาแบบนี้ก็เสร็จสิ

น่าจะจบแบบ ได้ทั้งแม่ทั้งลูก
::DookDig:: ::DookDig::

Edit : อ้าว เอ้ย!!!  เข็มขัดสั้น (คาดไม่ถึง)
        เป็นไปได้เช่นไร  นี่แหละหนอ การ์ตูน อิอิ

ปล. ขอแก้ไขภาพสุดท้าย

อ้าว ก๊อปมาไม่หมด ขอบคุณครับลุงไก่

elviswhat

ผมว่าดูจากตอนต้น ลูกเขยนี่หื่นขึ้นหน้าเลยเก็บอาการไม่อยู่

น่าจะจบแบบได้ทั้งแม่ทั้งลูกอยู่แล้วครับแบบนี้ แต่น่าจะติดใจแม่ยายมากกว่า

Phoowadol

อ่านในส่วนแรกนี่ผมฟันธงไปที่เจ้าเซจิ ลูกเขยตัวดีนี่แหละที่ร้ายกาจ. แหม่ๆ นี่แม่ยายมันยังคิด มิดีมิร้ายกับเธอได้ ไม่เกรงใจเมียเร้ย!...55 ดูสิพอได้โอกาสปุ๊ไม่ปล่อยเลยนะ จัดแม่ยายซะเต็มคาบ ห๊าาาา! จะแตกในด้วย. โอยๆๆ ระวังป่องน๊าาาา
   แต่สุดท้าย เมื่อแม่ยายตกเป็นเมียของลูกเขย แบบนี้ก็คงต้องแอบกินกันไป อย่างนี้หละมั้ง. น่าจะจบแบบนี้หละ แนว cheating  incest. ประมาณนี้ อะครับ
Edit นั่นไงหละ แรกๆก็ไม่เต็มใจแต่นานๆไป ยอมลูกเขยจนป่อง แต่จนแล้วจนรอดก็ต้องแอบกินกันไปแบบนี้ตลอดไปหละ แถมยังจะได้ลูกเพิ่มอีกคนด้วย เพราะเจ้าเซจิ มัน หื่นกับแม่ยายมากกว่าเมียเสียอีก. ใช่ปะ 55. (ดีใจที่เดาทางถูก อิอิ)

สงสัยไอ้เจ้าเซจิจะแพ้นม  ::Cheeky::

keatmano

ลูกเขยใช้ไม่ได้ ถึงแม่ยายจะทำเหมือนให้ท่า แต่ลูกเขยไม่ยอมทำตัวให้ดี ... แต่ตามสภาพแล้ว สงสัยคงเลยตามเลย ต่อไปแม่ยายคงจับยัดด้วยตัวเอง  ::HoHo::

เดาทางถูก แต่ไม่นึกว่าเจ้าลูกเขยจะร้ายขนาดนี้ .. ยังดีที่ไม่ยอมให้ทำแท้ง แต่ทำไมเมียยังไม่รู้อีกนะ  ::Thinking::

flukehaha

มาแนวๆแบบนี้บอกเลย
1.แม่ยายร้ายกว่าแน่นอนเดียวจะต้องติดใจพระเอก
2.จบแบบ ควบคู่ นี่แหละแต่ไม่ได้เอากันแบบthreesome มั้ง
Manchester United Football Club
We are Red Army

qweasdzxc

แม่ยายนี่แหละตัวร้ายยย ต้องวางแผนหวดลูกเขยแน่นอน
จบแบบแฮ้ปปี้ ระหว่างแม่ยายกับลูกเขย ต้องซั่มกันแทนเมียไปยาวๆๆ55

jachal

Boran Mark

1.พระเอกร้ายกว่าแม่ยาย
2.เรื่องจบลงด้วยดี ลูกสาว แม่ยาย ยอมใช้ผัวร่วมกัน

gtonizuka

พระเอกน่าจะร้ายกว่า 
จบแบบ บ่ายจัดแม่ ดึกจัดลูก แต่ต้องรอดูบทลูกสาวว่าเป็นไง

wender_111

คนนี้ไม่ใช่คนแม่คนนี้ลูก ผู้ชายแต่งงานกับแม่ตั่งหาก แฮ่

ป.ล. ตอนแรกคิดว่าลูกเขยร้าย แต่จริง ๆแม่ยสยร้ายกว่าที่คิดเฮอะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Gunitle

ผมว่าแม่ยายร้ายกว่านะ มอม ตัวเองซะเละเลย5555 ข้อสอง เรื่องนี้น่าจะจบแบบนางเอกไม่รู้นะ กินกันเงียบๆ งั้นขออ่านต่อเลยนะครับ ขอบคุณมากครับผมมมมมม

numkrieng

::Hmmm:: ผมคิดว่าเป็นแผนของแม่ยาย 
สุดท้ายอาจจะมีลูกสาวรู้เห็นด้วยก็ได้.. เพราะตัวเองไม่มีเวลาให้สามี

อ้าวเป็นว่าได้ลูกมา 2 คอนแทค.. ลูกเขยมันร้ายจริงๆ

jakkarin.ratchomphu

1.แม่ยายร้ายกว่า
2.สุดท้ายแม่ยายลูกเขยก็แอบเย็ดกันไปเรื่อยๆ