ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sunsetzi

1.พระเอกลุยขนาดนี้ยังไงก้ไม่หยุดมือแน่นอน
2.สรุปโอเคทั้ง2ฝ่าย วินๆหมด2ฝ่าย เกบความลับจากภรรยาคนสวย

darkland

พระเอกนะร้ายกว่าแน่ๆ เล่นมองแต่นมตั้งแต่แรกเจอ 
แม่ยายเมาแบบนี้ก็เสร็จสิ

น่าจะจบแบบ ได้ทั้งแม่ทั้งลูก 

exsoldier

ลูกเขยละมั้งงงร้ายกว่าา  แต่ก็นะ เค้าอุตส่าให้ที่พัก ทำอาหารให้ ตอบแทนนิดหน่อยจะเปนไรไปปปปป อิอิ ::Shy:: ::Shy::

สุดท้ายจะเปนไรไปไมไ่ด้นอกจาก แม่ยายติดเซ็กนั่นเองงง จะท้องกันมั้ยน้ออ อิอิ  แล้วจะบอกคนอื่นยังงายยยยยย

yopern

1 ถ้าอ่านตั้งแต่เริ่มก็ต้องมองว่าลูกเขยมันร้ายกว่าแน่นอน เพราะว่าเล่นลักหลับแม่ยาย

2 ผมว่ามันต้องจบแบบหักมุมหรือเปล่าครับ แบบว่า เห็นรอยยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ของแม่ยาย ประมาณว้าลูกเขยต้องเป็นทาสสวาทตลอดไป มโนล้วนๆครับ

fu.soo

ตอนแรกๆบอกอย่าๆ ต่อไปก็ต้องอย่าหยุดแน่ๆ ::Evil::

ได้ทุกที่ ดีทุกท่า ท้องได้อีก ::WowWow::

heromomo

ผมว่าแม่ยายนั้นและหื่นวางแผนแกล้งเมาแล้วให้ลูกเขยเย็ด

คงจะซั้มกันต่อแน่นอนตอนเมียยังไม่กลับมาดูแล้วต่างติดใจกันทั้งคู่

dawsex

พระเอกร้ายกว่า ได้เอาแม่ด้วย
ผมว่าจบแบบได้เอาทั้งคู่ เพิ่มการที่เมียโดนชายอื่นเอาด้วย น่าจะมัน

maxzader

::Oops::   เรื่องมาแบบนี้น่าจะแม่ยายร้ายกว่า
แต่ตอนจบนี้ สงสัยแม่ยายจะท้องไหม  ::Sweat::

stricker

เรื่องนี้เหมือนเคยอ่านอิงแวบๆไปละ
1 แม่ยายดิ 555
2 มายเบรคไปและแม่ยายจะเหลือหรออ 55

HK

1.พระเอกแย่กว่าเพราะถึงแม่ยายอ่อยยังไงถ้าพระเอกไม่เอาก็จบ

2.คง3p มั้งลูกสาวอาจชอบก็ได้ ::DookDig::
ก็นะไม่ 3p แต่ก็เหมือน 3P แบบที่ลูกสาวไม่รู้เรื่อง

gooda

แม่ยายแน่นอนอีกเดี๋ยวก็ไม่ได้พักแน่นอน
สงสัยแม่ยายอาจจะท้องส่วนเมียก็อาจจะท้องด้วย

syndromz

แม่ยายร้ายกว่าแน่นอนเผลอๆเป็นแผนที่เตรียมเอาไว้

ตอนจบอยากให้เป็นแบบ3P คงเด็ดน่าดู

pongharu