ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scorpionx

น่าจะแม่ยายนะ  ดูเหมือนนอนอ่อยเหยื่อยังไงไม่รู้ ก็ของมันขาดนี้ ::Shy::
ตอนจบได้เรื่อยๆ เมียไม่รู้

neokiseki

ตัวผชร้ายกว่านะ แต่อย่างว่าตบมือข้างเดียวไม่ดัง

คนแม่น่าจะแย่งผชไป

Nabisca Sathu

จั่วหัวมาว่าใครร้ายกว่ากัน อ่านมาถึงจุดให้ตอบก่อน แบบนี้ต้องเดาเลยว่า แม่ยายร้ายกว่า แกล้งอ่อยแน่ๆ แต่อาจจะไม่ใช่ก็ได้ น่าจะดักในดักอีกที 555+

แม่เจ้า ตอนจบนี่เล่นซะแม่ยายท้องลูก 2คน -.- ขออภัยที่ไม่ได้ตอบข้อ2แต่แรกนึกว่าอาจจะมีตอนต่อ 555+

xsoulkung123

ดูแรกๆพระเอกน่าจะร้ายเอามากๆ
ส่วนคุณแม่ยายหุ่นก็ยั่วแบบไม่เกรงใจคนมองเลย แบบนี้โดนจัดหนักแน่นอน
น่าจะจบแบบได้คุณแม่ยายมาเป็นเมียอีกคน
::Yes!::

bigboy001

ตอบข้อ1. ผมว่าแม่ยายร้ายกว่าแน่ ๆ เพราะผัวไม่อยู่เลยให้ลูกเขยเยแทน
         2. จบแบบฟันดะ ลูกเขยเอาแหลก จนแม่ยายท้อง

infinityex

มันเป็นแผนของแม่ยายแม่ย้ายต้องมาแบบเหนือชั้นอยู่ละ
จบแบบได้ทั้งคู่แฮปปี้ละมั้งง

mcdonon

เขยอ่อนหัดไม่รู้ว่าแม่ยายอ่อย มารยาหญิงญี่ปุ่นกินผู้ชายเป็นร้อยชนะเลิศแซ่บสุดๆ

biggiggog

1 ลูกเขยอยู่แล้ว
2 ก๊โดนเข้าไปแล้วนี่ คงต้องเลยตามเลย
    เผลอๆน่าจะอยู่แบบ สามคนผัวเมีย
ขอบคุณมากๆครับ

I'am TopFi

ผมว่าลูกเขย ทำแม่ยายท้องแน่

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

exoza

แม่ยายน่าจะร้ายกว่า น่าจะวางแผนเอาไว้แล้ว  ::DookDig:: ::DookDig::

ส่วนจบก็ตามสไตร์ครับ แอบยิงยาวกันไปปป

rit1403

1.แม่ยายนี่แหละร้ายกาจ
2.สงสัยแม่ยายจะท้อง เมียได้น้องอีกคน
....
จะนับญาติยังไงหว่า ลูกจองแม่ยาย น้องของเมีย น้าของลูก ลูกของเรา
.....

ensd-07

1. ลูกเขยตัวร้ายเอาแม่ยาย ขนาดได้ลูกอยู่แล้วนะนี้
2. จบผมว่าติเใจทั้งคู่ ทั้งแม่ยายและลูกเขย ต่กันแบบยาวๆๆๆ

kitti000

1. สามีร้ายแน่นอน จับกดจนติดใจแหง๋ๆ

2. จบแบบ 3 P จิ เพราะผมชอบแบบนี้ ครอบครัวสุขสันต์  ::Glad::

bunhelupu

อ่านคร่าวๆพระเอกร้ายกว่าชัดๆแต่ตอนจบแม่ยายอาจจะติดใจก็ได้

BuffFun

1.ต้องบอกว่าพระเอกร้าย แต่แม่ยายน่าจะร้ายลึกกว่า

2.ตอนจบเดาว่าเป็นแผนของแม่ยาย อาจจะลองใจ หรือหาคนเย 55