ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jopjung

แม่ยายร้ายกว่าชัวร์ ยั่วชัดๆ จบประมาณว่าท้องทั้งแม่ยายทั้งลูกสาวนี่แหละดีสุด

SikerWoo

TTT

JW

สรุปอ่านจบจบ เหมือนลูกเขยร้าย แต่จริง ๆ แม่ยายร้ายกว่า โดยเฉพาะหลังคลอดลูกยิ่งมีอารมณ์ เซ็กส์จัดกว่าเดิมอีกด้วย  ::Ajark::

dome48601

พระเอกชั่วกว่า

สุดท้ายแมร่งทำท้องคู่

maeaow 001

แม่ยายตกเป็นเมียของลูกเขย แบบนี้ก็คงต้องแอบกินกันไป

Jnjp

thai4id

หยุดตอนนี้ไม่ได้หรอก ต้องเอาให้สุด

ว่าแต่จะเลี้ยงไหวไหมนี่ 555
อะไรๆ ก็กู

mspeed

อ่านตอนแรกคาดว่าพระเอกเราร้ายครับ
แต่คาดว่าจะไปปลุกไฟของแม่ยายเข้าแล้ว
จากนี้ไปเหนื่อยแน่นอนครับ
อ้าวเฮ้ย ถึงกับปล่อยให้ท้องกันเลยเหรอ คาดไม่ถึง

I2eI3oI2n D Ace

ผมว่าตัวลูกเขยน่าจะร้ายกว่านะ แต่กลัวหักมุมจริงๆ

โอ้วร้ายจริงๆทั้งคู่เลย แต่หุ่นแม่ยายก็นะใครจะอดใจไหว

BDragonWar

BDragonWar

maxlittleweb

1.ผมว่าแม่ยายร้ายกว่า
2.แต่สุดท้ายแม่ยายลูกเขยก็แอบเย็ดกันไปเรื่อยๆแน่ๆ ::Thinking::