ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

ลูกสาวเปิดประตูห้องน้ำเห็นเพื่อนชายเยรสแม่ตัวเอง จะมาร่วมแจมด้วยกันมั้ยหนอ่

gutongnk59

งานนี้มีได้ทั้งครอบครัว แต่แหม่ ประตูเอ็งจะล็อคหน่อยก็ไม่ได้

stricker

Taddsza

ได้จัดแม่แล้วแล้วลูกมาเห็นงั้นก็คงจะได้จัดลูกด้วยอีกคนสินะแล้วจะให้คนลูกเรียกพระเอกว่าไรดีเนี้ยพ่อหรือผัวดี 555+

treerasitnut

ยอมใจท่านจริงๆ ปกติซีรี่ภาพสวยๆ ที่มีeng ผมไล่อ่านหมดแล้ว แต่เรื่องไม่เคยอ่านจริงๆ เพราะมันเปนภาษายุ่น เข้าใจเลยว่าแปลยากกว่ามากแน่นอน ส่วนเนื้อหาที่ซ่อน เดาว่าลูกมาร่วมแจมด้วยแน่นอน ส่วนพระเอกกรุกะควบ2แน่นอนครับ

lpondl

พระเอกรักป้าแต่หยอดคุณลูกไว้
ไอ้หมอนี้ร้ายติดทั้งสาว2D
หากไม่ได้ป้าก็ได้ลูก
ตอนจบคาดว่า3pสุขสัน  ::DookDig::

Devil Joker

::HoHo::ชื่อก็บอกอยู่แล้ว ได้ฟันทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอน

B&B

ทำไมหมาหน้าตาคุ่นๆ จัง เหมือนเคยที่ไหนมาก่อน อิอิ (พอดีเคยเสพคนกับหมามานะ เลยคุ่นๆ อิอิ)

คุณนายสวยโคตร

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

เอิ่มมม... พระเอกมันจะใจร้ายไปหน่อยนะ ดูรำคาญผู้หญิงที่รักตนมาก แต่ถือว่าเป็นแบบอย่างของสุภาพบุรุษที่ดี ที่ไม่สนผู้หญิงอื่นนอกจากคนที่ตนรัก

สำหรับผมถือว่า Good end นะครับ เพราะพระเอกมันสนแค่คนเดียว

ชื่อเข้ากับเนื้อหามากเลยครับ เพราะลูกเหมือนของแถมมากกว่า ของแถมที่ไม่ต้องการ

ดอกไม้ความหมายดีมากครับ แถมเหมาะกับชื่อของคุณลูกมากๆ ด้วย เพราะถึงอีกฝ่ายจะรักแท่ตน แต่ถ้าแสดงความจริงใจแบบนี้ไปเรื่อยๆ ก็อาจจะสามารถชนะใจพระเอก เป็นกำลังใจให้นะจ้ะ อิอิ

ขอบคุณครับ

เฮ้ย! มีคนมองออกถึงสิ่งที่เรื่องนี้สื่อด้วย ผมนึกว่าจะมีแต่คนแปลเท่านั้น แสดงว่าผมไม่ได้คิดไปเอง
ท่านเป็นคนแรกที่ตอบช่วงครึ่งหลังได้โดนใจผม แต่ก็ไม่น่าแปลกใจเท่าไหร่ที่เป็นท่าน
จุดแรกเลยคือชื่อเรื่อง ได้แม่แถมลูก มันก็ชัดๆกันอยู่แล้วว่าต้องได้ลูกด้วย คนอื่นดันไปมองว่าสปอย
รู้ตอนจบ ไม่ต้องเดา ถึงจะเป็นชื่ออื่น ก็คงตอบแบบ ได้ลูกด้วยแน่ๆ ลูกเสร็จแน่นอน งานนี้มี3P เหอะๆ
แล้วที่ผมซ่อนตรงหน้านั้นเพราะอยากเห็นว่าเนื้อเรื่องช่วงหลังจะมีคนมองสิ่งที่เรื่องอยากสื่อออกไหม
นั่นคือสิ่งที่ลูกคิดกับพระเอก สิ่งที่ทั้งสองคนเผยใจตัวเองออกมา พระเอกรักแม่แต่ไม่ได้เกลียดซึมิเระ
แม่รักซึมิเระแต่ไม่ได้เกลียดพระเอก ซึมิเระรักพระเอกจริงๆถึงเป็นตัวสำรองหรือเป็นอะไรก็ช่าง ก็รับได้

ผมอยากจะแบนพวกตอบมักง่ายให้หมดเลยจริงๆ เหลือตอบแค่ไม่กี่สิบคนก็พอ เห็นแล้วรำคานใจ

DearDiary

พระเอกควบสองเลย พระยาเทครัว
แม่ก็รักลูกมาก ให้ลูกก่อน

Barmby

งานนี้ได้แม่แถมลูก ก้อคุณแม่หุ่นขนาดนี้ สวยซะ ว่าแต่ลูกสาวจะลีลาเด็ดแค่ไหนกัน
::Thinking::

ntcomX

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับเนื้อหาน่ารักดีครับลายเส้นสวย
ปล.ชอบลูกน่ารักดีครับ ::Glad::

tibhar

โหนี่มันโอตาคุปลอมๆชัดๆ โอตาคุที่แท้จริงมันต้องคิดถึงแต่สาว2Dสิครับ ::Angry::

sand12433

zeroboy

เหมาหมดแหงๆเลย แบบนี้ต้องย้ายมาอยู่ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นบุตร(สามี) บุญธรรม  ::DookDig::

pheajen

ได้สองเลย น่าอิจฉา