ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Futari no Ie, Kimi to no Hibi โก-คุงจิตสัมผัส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2018, 07:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronicaz

เด็ดมาก NTR จงเจริญ
เอาจริงๆ อ่านไปอ่านมา ผมอยากให้พ่อนางเอกที่เป็นพ่อแท้ๆ ซอยลูกตัวเองแบบในเรื่องนี้หล่ะ แล้วพระเอกค่อยแฟลชแบค ทีละตอนๆ ไปจนถึงแตกใน จบด้วยเมียตั้งท้องทั้งๆที่พระเอกเป็นหมัน​ อูยยย ดาร์ค​ๆๆๆ

อ่านจบละ โอ้ย ตั้งท้องด้วย
อยากให้ต่อถึงเวอร์ชั่นคลอดแล้วได้ลูกสาวด้วยจัง

อ่านNTR มากไปเริ่มบ้าไปล่ะ  ::HoHo::

infinityex

จิตสัมผัสมาแบบตับแตกเลยนะ จบแบบเจ็บๆแน่

โอ้โห จบแบบนี้.. เบิดคำสิเว่าจริงๆ

Patty Pie

เสร็จพระเอกแน่ๆ

เวกรรมจบอย่างงี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นอกจากจิตสัมผัสแล้วยังมีความสามารถพิเศษอะไรอีกไหมนะ ถ้าสมมุติว่าเราเป็นโกคุง ก็คงจะต้องพิสูจน์ให้เห็นกับตา เพื่อไม่ให้ทั้งสองคนปฏิเสธได้ แล้วค่อยยื่นคำขาด ขอเลิกกับแฟน ส่วนคนพ่อก็คงจะต้องตัดขาดความสัมพันธ์ไป.....คิดว่าน่าจะเป็นอย่างนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2018, 04:39:06 หลังเที่ยง
นอกจากจิตสัมผัสแล้วยังมีความสามารถพิเศษอะไรอีกไหมนะ ถ้าสมมุติว่าเราเป็นโกคุง ก็คงจะต้องพิสูจน์ให้เห็นกับตา เพื่อไม่ให้ทั้งสองคนปฏิเสธได้ แล้วค่อยยื่นคำขาด ขอเลิกกับแฟน ส่วนคนพ่อก็คงจะต้องตัดขาดความสัมพันธ์ไป.....คิดว่าน่าจะเป็นอย่างนี้
อ้าว....กลายเป็นว่าไปเจอแหวนแต่งงานของเมียเลยช็อคหมดสติไปอีกที พอฟื้นขึ้นมาเมียก็ท้องซะแล้ว...หึหึ  หักมุมจริงๆ

yuthana

แล้วตอนจบมันจะเป็นยังละคับที่นี้

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Edit หลังอ่านจบว่าคิดเห็นอย่างไร
แบน30วัน

Ke2l3e2oS

ตอนจบ เมียติดใจพ่อแหงๆ ดูจากสภาพแล้ว

เจ็บจึ๊กแทนพระเอกจริงๆ

tcm12599

อุบัติเหตุจนหลอนไปเองรึป่าว จะมีหักมุมตอนท้ายมั้ย  ::DookDig::

โอเคร ไม่หักก็ไม่หัก ชอบตอนนางติดรมณ์แล้วมาก อะไรก็ง่ายไปหมด 

HK

ทำไมมันหดหู่จังแค่คิดว่าเป็นเราเจอแบบนี้ เราจะร้องไห้ขนาดไหนเห็นภาพขนาดนี้ ::Crying::

Eใจง่าย แต่งงานกับผัวเสือกเอาพ่อผัว แถมพระเอกเม่งเสือกมาสติแตกอะไรตอนนี้  ::Angry::

ddcc

ผมคิดว่าสุดท้ายพระเอกจะใจสลายกลายเป็นผัก(ไม่รู้จะเปรียบยังไง55) แต่มือเอ็งเทพจริง
Edit โอเคก่อนอื่นไปตรวจ dna ก่อนเลย จากนั้นก็แจ้งจับพ่อซะ ห๊ะอะไรนะ ผลยังไม่ออก!!

worachat39

ตอนจบผมว่าพระเอกใจแตก เก็บตัวโดนพ่อจัดต่อหน้าชัวๆเลยครับแนวนี้

อ้าวคดีพลิก เมียยอมเองด้วย ตอนจบจะว่าจบสวยก็จบสวยนะครับพระเอกจำอะไรไม่ได้แต่ก็ไม่ได้แก้อะไรเลยแค่ยังไม่รู้ความจริง เรื่องแนวนี้น่ามีต่ออีกหน่อยนะครับชอบให้ไปคิดต่อเอง

newwavetome

คิดว่าจบลงแบบที่พระเอกทำเป็นไม่รู้ฮะ ส่วนเมียมันก็โดนเยดรัวๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Edit หลังอ่านจบ/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

นายไข่ย้อย

ตอบ - ไม่ต้องสืบเลยว่าจะจบยังไง ไปเตรียมตับแปป

Edit - เหมือนว่าจะมี av เรื่องคล้ายๆแบบนี้ด้วย จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร แต่สงสารพระเอกเนอะมาเจอแบบนี้

อิอิอิ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โดนขมขื่นแล้วติดใจพ่อผัวแบบนี้แต่โกคุงคงรับไม่ได้แน่แต่จะทำอะไรต่อ ตามความคิดผมคงอยู่ด้วยกันไม่ได้คงจะไปอยู่คนเดียวเพราะอยู่ในห้องก็จะเห็นภาพอยู่ย้ายออกไปอยู่ข้างนอก(คงไม่ปวดตับนะ)

#พ่อเล่นท้องเลยปวดตับแบบนี้

Soulsteal Attapon

กะแล้วว่าต้องโดนคุณพ่อเล่นเมีย
ตอนจบตัวลูกน่าจะไม่บอกว่ารู้เรื่องที่พ่อเล่นเมียตัวเอง ทำเป็นไม่รู็ๆม่เรื่อยๆ จยเมียท้องแต่ลูกคงไม่ใช่ของตัวเอก แน่ๆ

edit : เวรกรรมผิดคาดกลายเป็นว่าเมียสนองให้พ่อผัวเองซะงั้น อยากเหมือนกันนี่หว่า
         แต่เดาถูกว่าเมียท้องจริงๆ 55555