ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Futari no Ie, Kimi to no Hibi โก-คุงจิตสัมผัส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2018, 07:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

อืมมมมม เปิดหัวเรื่องมาขนาดนี้ละปวดตับจิงๆ ตอนจบหงังว่ามันจะคงเป็นแค่ความฝันของพระเอกละกันน่ะ สงสารพระเอก 5555

นึกว่าโดนพ่อพระเอกข่มขืนที่ไหนได้ให้ท่าเค้าก่อนนิหว่าา

Tunpia NorHor

อันนี้มาแปลกอะมีพลังเห็นอดีตด้วย แต่มว่าน่าจะคิดไปเองมากกว่ามั้ง

okนึกว่าพระเอกคิดไปเอง สุดท้ายเมียเป็นคนอ่อยพ่อเองเลยนิหว่า

yakusa98

โชคดีผสมในโชคร้ายเลย แต่มองว่า โชคดีกว่าพลังวิเศษสามารถใช้ได้เยอะเลย
.
.
.
ตอนจบมันช่างทำร้ายจิตใจผมเหลือเกิน

biggerz biggerz

พระเอกน่าจะความจำเสื่อมไปยาวๆ แบบไม่มีพลังน๊าา NTR แบบปวดตับจริงๆ

gtonizuka

โอโห จัดกันไปทั่วบ้าน ตอนจบ สาวคงได้กับพ่อยาวๆ แต่พระเอกเราคงต้องพิสูจน์ความจริงละมั้ง ตายแล้วพระเอกเราใจสะลายจนจำอะไรไม่ได้และแหะ ฉาก ตอนแต่งงานนี้สื่อออกมาเพื่อเสริมว่าแม้งรักนางเอกจริงๆจนสามารถสลบยาวเลย เศร้าจัดๆ

S'aum i_photo

ถ้าจบแบบไม่ดาร์คนี่ ก็พระเอกยังมีอาการสะเทือนทางสมอง
แต่ถ้าดารค์นี่โคตรสงสารพระเอก

ดาร์คในดาร์ค
จบแบบนี้ sadboy

Priceless

เจอแบบนี้เป็นผมคงบ้าตายไปแล้ว ไหนๆก็รู้แล้ว สวิงไปเลย 555

เม้นท์ไม่ถึง 20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

flukehaha

จบแบบ เมียเป็นทาสดุ้นพ่อ ส่วนพระเอกก็ได้แต่ช้ำใจ

ไม่ได้Edit หลังอ่านจบ
แบน30วัน
Manchester United Football Club
We are Red Army

phutthara038

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วชอบมากๆ ::Bloody::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน180วัน

Gunitle

ปกติผมไม่ชอบ ntr นะ แต่เรื่องนี้แปลกดี ไม่รู้ว่าที่พระเอกเห็นจริงหรือหลอน 55555 งั้นขออ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวมาตอบใหม่

Gunitle

จบแบบงง ทิ้งปมไว้ในใจ5555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป แต่ถ้าเป็นงั้นจริงนางเอกก็เกินไปหน่อยอ่ะ

rit1403

นึกตอนจบไม่ออกเลยแฮะ โกจังจะรู้สึกยังไงเนี้ย พ่อนะพ่อ

โกจังได้น้อง
มันหายจริงๆใช่ไหม

mummebuf

ผัวมันจะต้อง ทรไม่ไหวไปซำ่ภรรยาแต่ว่าโดนพ่อมันล้างสมองไปหมดแล้วคงกลับมาไม่ได้จบแบบเศร้าๆฮะ

โหเงิบหนักกว่าเดิมอีกความทรงจำหายไปดื้อซะงั้น

zero21

ผมว่าตอนจบต้องเป็นแบบ พระเอกทำเป็นไม่รู้เรื่องแล้วก็อยู่ต่อไปเหมือนเดิม เพราะรักเมียมาก T_T

สรุปตอนจบก็จำอะไรไม่ได้ แต่ก็มีความรู้สึกติดๆอะไรสักอย่างในใจสินะเนี้ย  ::Crying::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

akerue

เอ่อ พลังอ่ะสุดยอด แต่เหตุการณ์ที่เจอนี่สิ ปวดตับ

ตอนจบคงจะตัดใจยอมๆไป

จบแบบเศร้าๆแฮะ สงสารพระเอก