ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Futari no Ie, Kimi to no Hibi โก-คุงจิตสัมผัส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2018, 07:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: NTR,Mind break,Rape,Old man

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร
ให้ตอบพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

0. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร

***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

11-15

16-20

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

stricker

Ntr นี้มันสุกยอดจิงๆ ตอนแรกนึกว่าเคยอ่านแล้วเหนลายเส้นคุ้นๆ

แต่สรุปเคยอ่านแล้วแฮะ เรื่องนี้ แต่สับสนกับอีก เรื่องที่เป้น เพื่อนสนิท เหมือนคนเขียนคนนี้จะเปิดเรื่องคล้ายๆกันปะ?

amlan

นี้มันภาพเมื่อวานเหรอ สุดยอดคุณพ่อเลย 5555

อ้าวผมก็นึกว่าพี่สาว เมียซะงั้น

darthvader

เห็นชื่อเรื่องกับชื่อคนแปลคิดว่าเป็นแบบแตะตัวคนอืนแล้วรู้ถึงความคิดแล้วสามารถหลอกล่อมาซั่ม
อ้าว กลายเป็นเห็นอดีตจากทุกอย่างที่สัมผัสและกลายเป็นเมียกับพ่อตัวเองซั่มกัน เหมือนครั้งแรกยูอิโดนข่มขืนแต่ต่อๆ มาเป็นติดใจมีอารมณ์ร่วม
แบบนี้โกคุงจะทำอย่างไรนะ 1 สละเมียให้เป็นแม่ไปเลย,2 ทำเป็นไม่รู้ปล่อยแบบนี้ไป, 3 คุยกันตรงๆ แล้วใช้เมียร่วมกันเป็น 3P, 4 หนีออกจากบ้าน
ผมว่าน่าจะเป็นแบบ 1 มั้ง NTR นี่

ผิดหมดเลยทุกข้อแฮะ ว่าแต่โกคุงนี่ดูงงๆ ชอบกล เหมือนสติไม่อยู่กับตัวเท่าไหร่ น่าจะรู้ตัวนะว่าลูกใครแต่ทำใจรับไม่ได้

แนวNTR ก็เป็นแบบนี้ทกเรื่อง โดนข่มขืนแล้วติดใจ แต่ตอนจบของเรื่องนี้นี่...บอกไม่ถูก

treerasitnut

ชอบผลงานของอาจารย์คนนี้มากครับ สวยทั้งภาพ เนื้อหาสนุก แตาเหมือนมีแค่2เรื่อง ที่ผมเห็น(ไม่แน่ใจ) กะเข้าใจว่านางเองมันเงี่ยน นึกว่าผัวตายไปแล้ว จะเอากะคนอื่นกะไม่แปลก55 เดะอ่านจบมาตอบอีกรอบครับ ปล อยากให้ท่านฮิปแปล NRT เยอะๆครับ

อ่านจบละครับ พระเอกแม่งกะโง่เกิน แต่เอาจริงๆกะลูกพ่อมันเอง กะพอรับได้(มั้งครับ) สงสารมันจริงๆ แต่นางเอกมันกะไม่ได้ผิดไรขนาดนั้นนะท่าน โดยรวมสนุกมากครับ และขอบคุณมากครับ

ยังดีว่าพระเอกมันเบลอๆนะ ถ้ามันรู้ตัวว่าเมียกับพ่อเป็นชู้กัน สงสัยจะบ้าไปแล้ว
ปล.แนวNTR ก็จะมีมาเรื่อยๆครับ สลับกับแนวหวานแหว๋ว ส่วนมากผมจะชอบแปลแนว MILF มากกว่า

DARKAXL

อื้อหือ! มือซ้ายเห็นอดีต จับที่ไหนก็เจอพ่อNTRกับเมียไปหมด โชคดีหรือโชคร้ายเนี่ยที่มีพลังนี้?
รู้แล้วจะทำไงหว่า? ทวงแค้น? หรือปล่อยเลยตามเลย?

ไม่ใช่แฮะ จะว่าจบดี(รึเปล่าเนี่ย?)

ittipol PHOPUENG

สุดยอดมองเห็นอนาคตด้วย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่น/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน 180วัน

Devil Joker

เป็น NTR ที่ปวดตับอย่างแรง พล็อตคล้ายๆ กับเอวีเลยอ่ะ ::Crying::

ตอนจบนี่ยิ่งตับพังกว่าเดิมอีก

B&B

ดาร์คได้โล่เลยคร้าบบยย อ่านแล้วปวดหัวแทนพระเอกเลย

คำตอบก็...

นั้นสินะ เราเองก็ชอบแนวนี้ แต่เจออย่างนี้ทำไมหดหู่ฟ่ะ แต่ขอตอบว่า พระเอกขอแยกทาง

っ╥╯﹏╰╥c

ผิดอีกแล้วววววว

ตับแหกครับ เรื่องนี้คงโทษพ่อไม่ได้ ต้องโทษนางร่านๆ ของเมียมันอะ ถ้ากฃ้าปฏิเสธหน่อย ขัดขืนหน่อย ก็คงไม่กลายเป็นอย่างนี้

และเท่าที่อ่านๆ ดูเหมือนพ่อเคนข่มขืนแล้วครั้งนึง แต่เอาจริงๆ เมียมันร่านเกินบรรยายเองมากกว่า

Bad end ที่แท้จริงเลยเรื่องนี้ อ่านแล้วปวดตับมากๆ

ยังไงสักวันมันคงรู้ตัวว่าตนเองเป็นควายโง่ๆ คนนึงแน่นอน เชื่อสิครับ

ขอบคุณครับ

เรื่องนี้นางเอกมันมีชู้กับพ่อ ยังดีที่จบยังเบลอๆไม่รู้เรื่องรู้ราว ไม่งั้นน่าจะบ้าไปแล้ว

สินสอด มากมาย

จะว่าดีหรือซวยได้พลังเหนือธรรมชาติแต่ดันเห็นพ่อNTR เมียตัวเองซะนี่
.
.
.
.
จะบอกว่าแฮปปี้เอนดิ้งก็จะยังไงๆ อยู่นะ 5555555

bunyawatbun

อาจจะ NTR แน่นอน เห็นพ่อทำกับแฟนเรื่อยๆ แล้วคอยแอบดู

Phoowadol

คือ.....รู้สึกหดหู่ใจไงไม่รู้สิ อินไปรึเปล่านิเรา ถ้าภาพที่เห็นในจิตสัมผัสเป็นจริง มันก็ยากจะทำใจรับ. แต่ทำไงได้หละนั่นก็พ่อ นี่ก็เมีย มันสับสนไปหมด สำหรับคำถาม เรื่องนี้จบอย่างไร ขอเดาเอาละกัน ว่าพระเอกจะพยายามทำใจรับ ทำไม่รู้ไม่เห็น ปล่อยไปเลยตามเลย.อย่างปวดใจเจ็บคนเดียว.  ก็มันntr นี่เนาะ
Edit.  เฮ้อยิ่งอ่านยิ่งปวดใจ ตลอดระยะเวลาที่นอนอยู่โรงบาล พ่อกับเมียคงระเริงกันสุดเหวียง จนตั้งท้องเลย.  แต่เอ....รึว่าเจ้าโกคุงมันจะคิดไปเอง.  จะเรียกว่าจบดีมั๊ยเนี่ยแบบนี้

แนวเรื่องมันหดหู่อยู่แล้วครับ นอกจากจะเจออุบัติเหตุ ยังเห็นภาพเมียมีชู้กับพ่อซะอีก ตอนจบแบบนี้เรียกว่าพยายามทำใจไม่ให้รับรู้จะดีกว่า

ntcomX

พระเอกโกคุงต้องแก้แค้นแน่ๆเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน 180วัน

elviswhat

โกคุง คงจะรับไม่ได้แน่เลยเกิดเรื่องแบบนี้กับเมียที่รักแล้วคนที่เป็นชู้ดันเป็นพ่อตัวเองซะนิ

สุดจะชีช้ำกระหล่ำปรีจริง ๆ เจอแบบนี้เข้าไปยิ่งตอนถอดแหวนเอกนะ จี๊ดถึงทรวง

boynotdrink

โดนพ่อตัวเอง NTR เมีย ทีนี้จะทำไงเนี่ย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน 270วัน