ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

ต้นนี่คือที่สุดของสามีเเม้จะรู้ว่าเมมีชู้ก็ยังคงรักเเละพร้อมที่จะให้อภัย ต่อจากนี้ไปเมต้องรักเเละซื่อสัตย์ต่อต้นคนเดียว

tum-na

จบแบบนี้ได้ใจคนอ่านเลยครับ เป็นหนึ่งแรงใจให้เขียนเรื่องราวดีๆอีกนะครับ สนุกมากเลยครับ 

zeedxxxzeed12345 mars999

::Thankyou::สุดยอดมากครับ คุ้มค่ากับการรอคอยอ่านจนจบ ขอบคุณมากครับ

novem_ber

Mumi Jung

spr566

นายนพหดเลยโดนหลอกให้สอนเชิงแล้วผัวเมียเขาก็ถีบหัวส่ง บทจบของชู้

Mumi Jung

ดีใจมากที่ลงเอยกะต้น
ตอนแรกนึกว่าจะเสร็จไอ้นพซะละ

tvqoscjc

มีต่อภาคสองหรือเปล่าครับ ภาคสองน่าจะเด็ดกว่านี้

Gere

rstyx

สุดท้ายแล้วน้องเมย์ก็เลือกต้น แอบสะใจที่นพโดนเอาคืน ขอบคุณสำหรับผลงทนดีๆครับ ไว้ตะรอติดตามต่อไป

gipsyman

จบได้สวยดีครับ นึกว่าจะมีการพลึกอีก

toremo001

จบแบบดีมากๆ ถึงน้องเมจะนอกใจ แต่ก็ยังกลับตัวทัน คนเราผิดพลาดกันได้
แค่ไม่ผิดพลาดแบบเดิมก็พอ

กรรนายน กรรนตนยสหนา

suriyamahajit

ดีที่ตัดใจได้เลยจะได้มีความสุขกับสามีและอะไรนะปิดอยู่ขอบคุณครับ