ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newregistry

ดีแล้วครับที่แฮปปี้เอ็นดิ้ง นึกว่ากลับไปจบกับนพซะแล้ว

triplexxx

Dark Free

ต่างคนต่างเข้าใจกันมากขึ้น แบบนี้สิถึงเรียกว่าจบสมบูรณ์ ไม่มีปมติดค้างอะไร ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

Ratpoom mini

::WowWow::นี้เค้าถึงว่าฟ้าหลังฝนย่อมสว่างกว่าเสมอ

ost

ดีจัง ที่ฝึกมาก็เอามาใช้กับคนที่รัก แบบนี้ชอบมาก

warin89

สรุปเด็กนั่นลูกใครคะ น่าจะมีภาค2 ต่อนะ ::Cheeky::

nobignosmall

จากผู้ฝึกหัดมาเป็นผู้เชี่ยวชาญเลยที่เดียว

kk517

้happy ending กันไป ต้นก็ยังทนได้ เยี่ยมจริงๆ

อธิคม ลังทิพย์

Kronos GR_Rim

จบซะละ ว่าแต่น้องเมนี้ เก่งน่าดูเลยนะไปฝึกกับนพมาเล่นเอาซะผัวรักผัวหลงเลย

ultramanpop

ยังหลงไปคิดว่า..น้องเมจะหันกลับไปหานายนพอีก..
ที่แท้..หลอกให้อยากแล้วก็จากไป..อิ.อิ.

silakhom

win2506

ppp44

ความรักที่ต้นให้กับเมคือความรักที่จริงใจไม่ใช่ความหลงในร่างกายครับ คนเราผิดพลาดกันได้แต่เมื่อเราเปิดใจรับเอาความผิดนั้นมาเป็นบทเรียนแล้วหาทางแก้ไขมัน ไม่ใช่เอาความผิดพลาดนั้นมาบั่นทอนตัวเอง นี่ซิคือความดีของมนุษย์

สุวิทย์ ท