ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaruKi02

กฎหมายนี้ดีต่อคนกระทำนะ แต่คนโดนกระทำนี่น่าสงสารมาก มันใช้อะไรเป็นตัวเลือกเนี่ย

อืมมม อาจาร เอ็งสินะ

savewater

::Hmmm::กฎหมายแบบนี้....ถ้าเป็นเรื่องจริงมันจะลดการข่มขื่นได้จริงหรอ????

ถ้าทำได้ก็อยากให้มีแบบนี้ อิิิอิ

Phoowadol

นี่มันกฎหมายบ้าบอชัดๆ ใครนะช่างคิดได้ เอาผู้หญิงมาบำเรอกาม เพื่อแก้แก้ปัญหาการข่มขืน ช่างคิดได้เนอะ. นี่เริ่งต้นมาก็มีสาวน้อยโดนจับมัดแก้ผ้า หน้าห้อง กะจะโชว์ให้นักเรียนทั้งห้องดูว่างั้นเถอะ อาจารย์ หรือจะให้นักเรียนชายรุมโทรมเธอฮึ คนถูกกระทำคงปวดร้าว น่าดู โอ๊ยๆๆๆๆ ตับผมจะพังก็คราวนี้แหละมั้งงงงงงงง ::Horror::
Edit  อ่านในช่วงแรก สงสัยอยู่ว่า2-E มันคืออะไร ที่แท้ก็เลขที่ในชั้นเรียนนั่นเอง กับแปลกใจว่าทำไมเธอถึงถูกเลือก ที่แท้ก็แค่อาจารย์มันหื่นอยากป๊าบๆกับเธอนั่นเอง เห่อๆ เป็นทาศหนึ่งอาทิตย์ ทีแรกก็ทำใจยากจะรับ เอาไปเอามาเฮ้ย..!?  น้องนางติดใจซะงั้นขอเป็นต่ออีก เออแบบนี้ก็มีด้วยแฮะ.?.... นึกว่าจะจบแบบปวดร้าวใจ ยังดีนะที่จบแบบนี้  ตับผมไม่พังแล้ววววว....เย้........

จะเห็นว่าดาร์คสุดโต่ง จบแบบเศร้าแบบตายผมจะไม่เอามา เพราะผมก็สงสารนางเอกเหมือนกัน
ตูนของผมจะสะท้อนสิ่งที่มนุษย์อยากทำแต่ทำไม่ได้ซะส่วนใหญ่ ถ้าทำได้มันก็จะฟินๆแบบนี้ กิกิ

trong5171

สงสัยจังว่าเลือกคนมาเป็นทาสยังไง

ที่แท้ครูมันใช้เส้นเลือกคนนี้นี่เองแฮะ

keatmano

ผู้หญิงประเทศนี้คงต้องหลบหนีไปเรื่อย ๆ จนไม่เหลือถ้ามีกฎหมายประเภทนี้ผ่านออกมาได้ ... ในที่สุดผู้ชายก็อาจจะโดนแทนผู้หญิงก็ได้ ... ในยามขาดแคลน  ::HoHo::

ถ้าเขียนต่อน่าจะเป็นมีผู้นำหญิงแทนผู้ชาย แล้วให้มีทาสเนื้อชาย 555 งานนี้ไม่ไหวแฮะ ... ปวดตับ ถึงแม้จะจบแบบแฮปปี้ก็เหอะ .. ไม่ไหว  ::Crying::

B&B

กฎหมายบ้าไรฟ่ะ!!!! เนื้อเรื่องคล้ายๆ กับเรื่องเก่าๆ ที่ท่านเคยลง แต่สลับตรงที่เรื่องนี้ ประชากรชายมากกว่า มันต้องให้ผู้ชายเป็นเครื่องใช้สิฟ่ะ!!!

แต่แบบนี้ก็ดีน่าาา อิอิ

(︺︹︺)(︺︹︺)(︺︹︺)

ชอบเครดิตนะครับ น่ารักดี แต่แอบบสงสารไม่ได้อยู่ดี

เรื่องนี้เซ็งอยู่อย่างเดียว คือตอนที่นางโดนเปิดซิง แล้วไม่มีเลือดไหลออกมา เฮ้อ~ หรือว่าไม่ซิงน่าา อิอิ

เอาล่ะๆ เอาจริงละ

กฏหมาสเพิ่มประขากรดีๆ ก็มีอยู่ แต่รัฐบาลเสือกใช้วิธีนี้เนี้ยนะ บ้ารึเปล่า วิธีนี้ไม่ได้เรื่องว่า ทาสเนื้อ หรอก แค่ใช้คำพูดดีๆ เฉยๆ จริงๆ แล้วคือ ทาสเซ็ก ซะมากกว่า

เพราะถ้าจะเพิ่มจริงๆ ทาสเนื้อควรมีมากกว่าหนึ่งคนต่อห้อง เพราะถ้าแค่คนเดียว พอโดนจับเย็ดมากๆ ผู้หญิงคนนั้นอาจจะไม่สามารถมีลูกได้ เพราะอาจจะเป็นหมั้นเพราะถูกทำต่อเนื่อง ไม่ก็ ตอนท้องอยู่แล้วโดนกระแทกแรงจะทำให้ผู้หญิงแท่งได้ ศึกษาจากประสบการณ์ที่อ่านๆ มาหลายๆ เรื่อง

แต่ส่วนมากจะท้องทุกราย เป็นไปได้ไงฟ่ะ ชั้งเถอะ

ส่วนวิธีง่ายๆ อย่างเรื่อง โรงเรียนอลวน ก็ได้ ที่เสนอให้มีเซ็กในโรงเรียนได้ หรือไม่ก็จากเรื่อง นักเรียนแลกเปลี่ยน ก็ได้ อันนี้ช่วยได้พอๆ กันเลย แต่การใช้วิธีนี้ มันต่ำเกินไปนะ คุณรัฐบาล!! จะง่ายก็ลดประชากรชายซะสิ  แต่คงไม่ได้ เพราะรัญบาลน่าจะมีแต่ผู้ชายละมั้ง

ไอ้สองเรื่องที่เสนอคือมันมีการดูแลอย่างดีจากอาจารย์ แต่เรื่องนี้ไม่ไง แถมเลวได้โล่อีก เหตุผลที่เลือกง่ายๆ คือ กูอยากเย็ดมึง F*CK!!!!!

ขอบคุณครับ

en541010

เนื้อหาเริ่มต้นก้อดาร์คสุดๆ

##แต่ตอนท้ายมีพลิกเล็กๆ แต่กฏหมายบ้าบอสิ้นดี

treerasitnut

ชอบแนวเดียวกับผมเลยท่าน ลานเส้นคุ้นมาก แต่จำเรื่องไม่ได้ ใช่เรื่องที่เอานางเอกมาเปนเครื่องสังเวยให้ชาวบ้านเยดปะครีบ ขอนุญาติอ่านก่อนนะครับ แล้วจะมาเม้นครับ

ติดใจตามระเบียบ อิมพอทเข้าโรงเรียนผมที กฎหมายนี้

virgoranger

ดูทรงแล้วน่าจะปวดตับนะเนี่ย

edit อ้าวติดใจซะแล้ววว

yakusa98

ถ้ามีกฎหมายแบบนี้ ในบ้านเรานะรับรอง สนุกแน่นอนแต่ตามเนื้อเรื่องแล้วเหมือนจะออกแนว Dark
.
.
.
ตอนจบกลับไม่ Dark อย่างที่คิดทีแรกกะว่า สาวเจ้าต้องท้อง

game2539

มันใช้เกณฑ์อะไรขัดเลือกผู้หญิงที่ต้องเป็นทาสเนื้อเนี้ยเปิดมาก็ได้เป็นเลย ::Hmmm::

แล้วไอ้ผู้นำมันคิดได้แค่นี้อัตราการข่มขืนนะลดลงแน่ แต่ในอนาคตประชากรหญิงคงหนีไปกันหมดจนเกิดปัญหาเหลือแต่ประชากรชายจนไม่มีอัตราเด็กเกิดแล้วประเทศได้ล้มจมแน่

Edit:สุดท้ายติดใจจนขอเป็นต่อไปซะงันผู้ชายทั้งห้องมันคงได้ติดโรคสักวันแน่เล่นทำทุกวันแบบนี้

ชอบเมนต์นี้ วิเคราะห์ได้ไกลมาก มีเหตุมีผล จับผู้นำมันตอนซะ จบ

DARKAXL

เหมือนเคยมีแนวนี้อยู่บ่อยๆนะ ให้ผู้หญิงซักคนมาเป็นที่ระบายความไคร่ของนักเรียนและอาจารย์ชาย แต่ที่ทำเป็นเพราะผู้หญิงหายากเนี่ยนะ? แต่เห็นว่าเป็นทาสประจำอาทิตย์แปลว่าต้องเวียนกันโดนหมดทั้งชั้นแน่

อ้าว สรุปไอ้อาจารย์เลว แอบเลือกสาวที่ตัวเองอยากเปิดซิงไว้ก่อน แล้วสาวเจ้าก็ติดใจไปจนได้ ถ้าท้องขึ้นมาจะทำไงเนี่ย?

nothinghill

บังคับขืนใจกันแบบนี้ไม่ดีนะ คุยกันดีๆก็ได้ ได้ทุกคนอยู่แล้ว

nothinghill

Ae Haha

น่าสงสารทาสเนื้อ ต้องโดนทำอะไรก็ได้ในหนึ่งอาทิตย์ แต่ถ้าช่วยลดการข่มขืนลงได้ น่าจะดี

กลายเป็นนางเอกชอบซะงั้น กฎหมายนี้นึกว่าจะดีกับผู้ชาย กลายเป็นผู้ญิงก็ชอบ