ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา 71 (สางแค้น2)

เริ่มโดย fuseeka, พฤศจิกายน 22, 2018, 01:30:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Autte Wa

เอาหมาไปทำอะไร
หมาจะช่วยอะไรได้
สงสัย
คิด....
นึกไม่ออก
แต่คงไม่สำเร็จแน่

nanai

akennya

ใช้หมาตัวผู้ด้วย นึกแผนไม่ออกเลยครับ

ข้าจะแทงเจ้า

จริงๆโดนฟันหัวขาดร่างต้นน่าจะตายนะครับ แต่ถ้าไม่ตายแล้วจัดคุณนายสุต่อซะอย่างนั้นนี่สยองเลย ดีนะฟ้าสว่างก่อน แต่ลุ้นตอนต่อไปจริงๆมาดำตัวใหญ่

Suphawadee Kaosuk

upperbound

งานงอกอีกแล้ว เหล่าบ้านนา นอกจากจับโจรและสู้กับผีแล้ว สงสัยต้องรับเซ้งสาวๆต่อพ่อและลุงแน่ๆ

bkambang

เฒ่าอ่ำกับเสี่ยพงษ์  
ตายง่ายไปนิดนะ

xonly-1454

หมาตัวผู้หรือตัวเมีย  ถ้าตัวผู้คุณนายเอาเอง ถ้าตัวเมียก็จัดให้ไอ้มี

ALUTB01 .

พึ่งจะเอากันเสร็จก็ตายซะงั้น น่าสงสารสองเสี่ย

Phoowadol

เอากันถึงตายเลยเหรอครับ ไอ้มีก็สติแตกไปอีกคน แบบนี้จะจำอะไรได้หละ. ห้า!?  อะไรนะ เอาหมา มาทำอะไร ยังไง.  ::Thinking::  อย่าบอกนะว่าจะเล่นกับหมา ให้ไอ้มีดู เพื่อดึงสติมันกลับมาอะ ::Horror::

madsside

klpnklpn

decha55

สงสาร 2 เสี่ย ดวงถึงฆาต แต่คงได้เมียช่วบล้างแค้น

ปกร ใจมั่นคง

ติดตาม​มาตั้งนานแล้ว
คนแต่งเก่งมาก

Veeravut Arti