ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ram PakVan Rachawong

ถ้าเป็นผมไปเช่าห้องแบบนั้นอยู่ รับรองถ้าเจอแบบนี้จู๋ไม่แข็งแน่ๆ แต่ที่แน่ๆ ผีโดนเอาจนท้องได้หรือเปล่า

Panupong Nomjui

เจอเพื่อนร่วมห้องแบบนี้ ผมคงจะหายกลัวผีแน่ๆ สนุกมากๆครับ

Phoowadol

ชายหนุ่ม ไม่เอาไหน เลือกจะลบคำสบประมาท. ด้วยวิธีออกหางานทำ อะไรมันจะมาโป๊ะเชะ
ขนาดน้านนนน จะว่าโชคดี หรือร้ายดีนะ ได้เจอ ผีสาวหื่น เจ้าของห้องมาเล่นเสียวด้วยอย่างนี้ ไอ้ตอนจ้ำจี้กัน มันจะรู้สึกเหมือนจริงรึเปล่าน้า.  จับต้องตัวเธอได้จริงอ๊ะเปล่า แต่ที่เห็นหละ ตัวเขาเอง แตกจริง แตกไปหลายน้ำแล้วด้วยเห่อๆๆ  ::Cheeky:: เสียวววววว รึ้ง สยองดีนะ. 5555 ::Evil::
ขอบคุณมากครับผม ::Thankyou::

Chit Yong

Rangsan Timshel Sirichai

โอยมัน. ชอบแนวนี้ ฝันอยากเจอแบบนี้บ้าง

TempZ

oops เปิดมาตอนแรกนี่แนวสยองขวัญ
พอไปซักพัก ผีน่ารักซะงั้น

แถมจัดได้เฉพาะกับเจ้าของห้องด้วย
ผูกขาดสุด ๆ

inputpy

เนื้อเรื่องทั้งเสียว ทั้งหลอน รอชมว่าจะจบแบบไหน

solid17

คุณชาติได้เมียเป็นผีแล้วจะมีเมียเป็นคนจริงๆได้มัยนะ

facebeer

มาแนวแปลกๆหน่อยแต่โอเครับ รอลุ้นตอนต่อไป เมย์มีคนเดียวจริงไหม555

test1234

เนื้อหาสนุก​น่า​ติดตาม​ครับ​ เมย์จะสามารถ​ทำอะไร​ได้มากกว่านี้มั้ย​

dikky

แนวสยองขวัญบวกกับอีโรติก เข้ากันได้ดีจริงๆครับ อ่านแล้วอิจฉาชาติเลยครับ

สมบูรณ์ ส2

exelier

อ้าววว เช่าห้องแถวสาว
แนท
สาวเป็นผีนี่สิ
แต่ก็ดีนะครับ แตกในใส่ผีคงไม่ท้อง แต่อาจจะเลอะเทอะหน่อย

exelier

อ้าววว ขอนอบอีกรอบนะครับ
สรุปสามารถสิงร่างคนอื่นให้มาอึ้บกับพระเอกได้เหรอเนี้ย
ดีจริงๆ ไม่หึงไม่หวงด้วยวุ้ย

MAC

คล้ายๆนางตานีเลยครับน้องชาติต้องบำรุงร่างกายให้ดีๆนะครับจะได้มีแรงเสียวอีกฮิๆๆๆ ::Shy:: ::Horror::