ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zazamak

จะกลัวดี หรือจะหื่นดี มันก็งง ๆ อยู่นะ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

030259

ram69

Bluemuffer

jeditay

แหวกแนวไปเลยทีเดียว คนกับผีก้อมา

gaingane

เรื่องนี้แนวใหม่ แต่คงไม่ได้เอากับคนแหง มีทีโดนผีฆ่าตายพอดี

deknarak2500

moobin1978

เปิดได้ดีครับ ผมจะรออ่านตอนต่อไปนะครับ

rangsitboy

pd19811983

อ่านไปเรื่อยๆ ทำความเข้าใจไปด้วย ถือว่าเป็นอีกแนวที่สนุกนะครับ คล้ายๆเรื่องตานี แต่คนละแนว เป็นกำลังใจให้เขียนต่อนะครับ 

newblogspot

hunterkung

ยอมครับเจอแบบนี้ มีเมียเป็นผีก็ยอม นมใหญ่น่าฟัด  แต่จะสู้ไหวไหมละนั่น

narudom

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ แต่อ่านแล้วเพลินดี สนุกมากๆครับ 👍👍

mrsunz

แนวนี้ก้น่าติดตามนะครับ แปลกใหม่ดี

อโณทัย เที่ยงธรรม

เจอแบบนี้จะว่าโชคดีหรือร้ายดีเนี่ย