ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีนะครับ แนวผีสาวแบบนี้ ไม่เหมือนใครดีครับ ถ้าเจอเองจริงๆ ไม่แน่ใจเลยว่าจะกล้าเสียวไปด้วยมั้ย กลัวเสียวๆ แล้วโดนดูดวิญญานตายไปเลย 5555

eveden

ขอบคุณครับ
ตอนแรกโสตสยอง นี่คิดว่าน่าจะเกี่ยวกับเสียง หรือไม่ก็ห้องโสตตาม รร รอติดตามว่าทำไมใช้ชื่อนี้ครับ
อ่านเรื่องแบบนี้คนเดียว รู้สึกแอบกลัวเหมือนกันครับ ชีวิตจริงถ้ามีจริงคงไม่ใช่แบบนี้
เนื้อหาสนุกดี แนวผีหวงแบบนี้ พระเอกเราหัวล่างคิดแทนหัวบนน่าดู เกิดไปแอบชอบใครอยากมีลูก คงโดนแผลงฤทธิ์ น่ากลัวมาก
เนื้อหาช่วงเสียว ดีจริงๆครับ

nmiint

มีอะไรกันบ่อยๆ แล้วจะเฉาตายไหมอะเนี่ย

thedman

ผีสาวเฝ้าห้อง กับหนุ่มเจ้าของห้องผู้โชคดี หรือโชคร้าย จะโดนสูบพลังจนหมดไหมงานนี้

itschelsea11

เป็นผมก็ตกใจ แต่ถ้ามาแบบสวยๆยังพอรับได้นะ

reyfear

ขอเสียวอย่างเดียว ไม่เอาหลอนน่ะ

Chanawin Tosingchai

ได้ที่อยู่แถมผีสาวสวยอย่างงี้จะกลัวหรือจะหื่นดีล่ะเนี่ย

mawin xxx

fogcw

ห้องเช่ามีโปรโมชั่นดีๆอย่างนี้นายชาติคงไม่ย้ายไปอยู่ที่อื่น สงสัยนายชาติมีสัมผัสพิเศษกับวิญญาณ สนุกมากครับ

denza

Vuttinun Prasartglew

thep59

โชคดีหรือโชคร้ายไม่รู้สิ ได้ห้องกว้างขวางราคาถูก แล้วแถมได้เมย์ผีสาวแสนสวยมาอยู่เป็นเพื่อนด้วย

lamjai

ชื่อเรื่องนี้ออกแนวสยอง
แต่ไปๆ มาๆ เป็นสยิวซะได้

Hungry

แปลกใหม่ดีครับ ไ้ด้ห้องถูกแถมผีสาวสวยสะบึมก้อไม่เลวน้ะ