ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somyos luang

::Glad:: ::Glad:: เจอค้อนวิเศษ
จาก 1 นิ้ว เป็น 9 นิ้วแล้วหล่ะมั้ง 55555

carman

Gibfen

นึกว่าจะไม่รอดเงื้อมือยักษ์แล้ว ดีที่ยังช่วยไว้ทัน แถมยังได้ของวิเศษ

pom24986

anigkanjana

ตัวใหญ่ขึ้นหล่อขนาดนี้​ ได้เปิดซิงชัวร์

สุดท้ายก็ต้องกลัวเมีย​ 5555​ ระวังพี่แอบเอาฆ้อนไปทุบเล่นล่ะ

KPS176

โดเอามาตีความซะหื่นเลย555 แต่ตอนเห็นยักษ์นี้คิดแล้วว่าจะ NTR มั้ยนาาาา แต่ก็ดีแล้วล่ะที่ไม่ใช่  ::Foo::
.
.
.
.
น่าเห็นใจเขานะครับ จุดจบพ่อบ้านใจกล้า

amt8406

Kott

pitsaram

ข้างล่างจะขยายใหญ่แค่ไหนเนี่ย 555 ลุ้นให้ติดตามจริงๆ

VIPER99

เจ้าหญิงจะหลอกฟันเจ้าจิ๋วใช่มะ คึคึ  ::HeyHey::

---------------------------------

พอเจ้าจิ๋วตัวโตแล้วเนื้อหอมจนต้องโดนลดขนาด ฆ เลยแฮะ 55555

OmomokaO

มองตอนแรกลายเส้นเหมือน toriko มากๆนึกว่าอาจารณ์คนวาดคนเดียวกัน 5555555
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

Batz-Maru

zajunghu

ขอบคุณมากๆเลยฮะ

ใจดีเอามาลงให้หลายอย่างเลย
ตอนแรกคิดว่าจะจิ๋วๆแบบนั้นไปตลอด

Edit เพิ่งรู้ว่าฆ้อนใช้แบบนี้เอง

strikef.

มีบอกตำนานจริงก่อนด้วย เลยได้ย้อนกลับไปอ่านซีรี่ย์ที่เหลือด้วยเลย ขอบคุณครับ

ความจริงของตำนานเป็นแบบนี้นี่เอง สุดยอดไปเลยครับ 555

romel

เห็นยักษ์โผล่มานึกว่าองค์หญิงจะเสร็จยักษ์ซะแล้ว ป๊าดดด