ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adof13

เปิดมาด้วยข้อเสนอแบบนี้ ขอมาตอบก่อนจะได้อ่านทีเดี่ยว

beerrescue

จะเจอผีสาวในออฟฟิศอีกหรือเปล่า
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

haelonn

สุดยอด ผีน่ารักแบบนี้ค่อยน่าเจอหน่อย

Kacey Chase

jeditay

แนวนี้แปลกไปจากที่เคยอ่านมาคล้ายๆรักยมเลย

dikky

มีเมียเป็นผีแบบนายชาติก็ดีนะครับอยากทำใครก็บอกให้เมียไปสิงร่างมาให้ครับ ขอบคุณครับ

SilcenceKnight

โอ้ คุณผีน่ารักแล้วยังพาคนอื่นมาสนุกด้วยอีก
พระเอกสบายสุดๆไปเลย

taton

ได้ผีเมย์ช่วยแบบนี้ ดูท่าจะได้อยู่หอฟรีแล้วชาติเอ้ย(อิจฉาไอ้ชาติจัง)

หลังอ่านจบ
ผมชักสงสัยแล้วว่าน่าจะมีผีมากกว่านี้รึเปล่า แล้วนายชาติของเราจะโยงผีเหล่านี้ไปยังไงต่อ จินตนาการไม่ออกเลยครับ รีบๆมาต่อเถอะ..ขอร้อง

TempZ

เจอผีที่บ้าน มาเจอผีที่ทำงานอีก  พรพเอกเรานี่ดวงสมพงษ์จริง ๆ

sodom

หูยยย สิงผู้หญิงคนไหนก็ได้ ยาวๆไปครับ ขอบคุณมากครับ  ::Yes!::

Tanut007

มันจะต้องเจอผีตนอื่นๆ แน่ๆ
Darth Sidious

mrzaara143

Thanapon Vittayarat

แนวใหม่กำลังมาแรง สุดยอดเลยครับ สนุกปนเสียว

sadman

A Space