ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

คุณชาตินี่เช่าห้องก็มีน้องเมย์เป็นเพื่อนกึ่งแฟนร่วมห้อง ไปทำงานยังจะเจออีกรึ จะดวงดีอะไรอย่างนี้ไปไหนเนี่ย เเค่เมย์ก็แย่แล้วมั้ง รับศึกไม่ทันแน่ ::DookDig::

tidtook

สมชื่อจริงๆ โสดสยอง เปิดเรื่องมาก็สยองเข้าไส้ เดินเรื่องผสมความเสียวเข้าไปอีก แถมยังมีลุ้นว่าสาวไหนจะเสร็จอีก น่าติดตามครับ

vorrr

ถ้ๅาเจอ จะเป็นงัยบ้าง  วิ่งหรือป่าวน่า

juheshas hiskon

Csc It

ออกแนวเสียวสยองขวัญ เดาไม่ออกเลยเนื้อเรื่องจะออกมาเป็นรูปแบบใดคาดเดายากรอติดตามดีกว่า

ayiraj2408

เอาแล้วไงล่ะ เริ่มมีการไปสิงกับคนจริง แล้วร่วมรักกับพระเอกเราแล้ว สงสัยจะได้จัดคนใหม่ๆอีกยาว 555

23pompompom

ชาตินี่จะเจอผีทุกที่เลยใช่มั้ย

rak9897925

อย่าบอกนะทั้งที่บ้านและที่ทำงาน  คนเห็นผี  ขอบคุณครับ

knight18

สนุกมากเลยครับแปลกแหวกแนว นั่งลุ้นดีครับ

alohaseed

ผมถึงกับต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าใหม่เลยครับ มีเชื่อมจักรวาลแบบนี้ด้วย 

napakon

เปิดซิงน้องแอนไปแล้ว นึกไว้2 อย่าง สาวหมวยเฝ้าหอ หรือว่าจะหักมุมพาชายมาปล้ำพระเอก

ikkaross

มีแบบเมย์ที่ไหนอีกไหมน่อ

เปลี่ยนรสชาติดี

sombie.pj

สนุกดีครับ ถือว่าแปลกแหวกแนวเลย

Phoowadol

ครั้งก่อนก็ยังแอบสงสัยอยู่เลย ว่าตอนที่ป๊าบๆกัน  มันจะสัมผัสถึงกันได้จริงรึเปล่า ไม่คาดคิดเลยว่าเมย์จะเลือกใช้วิธีเข้าสิง แล้วมาจ้ำจี้กัน แผนนี้ แจ่มจริงๆ ว่าแต่นี่เล่นสิงสาวซิง มาให้สอยเลยเหรอ อะไรจะฟินน์ปานนั้น อิอิ แตกในอีกต่างหาก โอยๆๆๆ. มันเสียววววน๊าาาา
Edit เอาอีกแล้ววววว นี่ตกลงชีวิตนาย มันจะต้องวนเวียนเจอกับผีตลอดเลยใช่ปะ ไอ้เจอผีสาวหื่น หละพอไหวนะ แต่เจอ ผียามนี่สิ เห่อๆ บรื๋อ.....!!!!??????

ball1892

โอ้โห...นายชาติ ท่าจะน้ำหมดตัวล่ะคราวนี้ มีเปลี่ยนร่างเปลี่ยนหน้าได้ด้วย