ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aone

555 เริ่มต้นด้วยผู้ดูแลหอพัก ซิงซะด้วย อิจฉาคับ

winnythepooh

นอกจากจะได้ผีที่ห้องพักแล้ว ชาติคงจะได้ผีที่ทำงานเพิ่มอีกแน่ๆ

9toulek

สิงได้แบบนี้ก็มันเลยสงสัยจะมีสิงที่ทำงานอีกแนๆ

ข้าจะแทงเจ้า

ถ้าเมียผีทำได้ขนาดนี้ตั้งฮาเรมคงจะดี แต่เวลานางโกรธไม่อยากจะคิด แต่ถ้านางไปไหนได้ด้วยคงจะดี อยากสิงใครตรงไหน แล้วทำอะไรแบบตื่นเต้นหน่อยคงจะสนุกมาก

elviswhat

เข้าสิงแล้วได้รัยความรู้สึกแบบนี้ ก็มันส์กันเลขทีเดียวเขียวละ

Chuarai

hunterkung

แบบนี่ถ้าเปลี่ยนคนสิงใหม่ได้เรื่อยๆ ก็เจอคนใหม่กลิ่นใหม่  ชอบๆๆ

mukkrub

ผีออฟฟิตน่าจะสวยกว่าผีห้องเช่านะครับงานนนี้

Ordinaryman

ชอบ idea การสิงร่าง เพราะสามารถมีลูกเล่นกับเรื่องเล่าและตัวละครได้หลากหลายและพลิกแพลงได้มาก

อีกา

ผีสาวขี้หึง กับหนุ่มคนดีเกิ๊นไป หรือเปล่า

สนุกดีครับ

asdf4321

เมย์เป็นผีรู้ใจชาติจริงๆเลย สิงสาวซิงมาให้ด้วย ผีอะไรน่ารักขนาดนี้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jaster ja

มีสิงสาวๆมาเอาใจด้วยอยากมีผีแบบนี้มาอยู่ด้วยจัง ขอบคุณมากๆครับ

GoDeRsOuL

อ่อยจริงจังเลยนะครับ ฮ่าๆ แต่มาแบบที่คิดเลย สิงร่าง ชอบๆครับ

แฟ๊ต บอย

มาทำงานวันแรกก็จะเจอเรื่องลี้ลับแบบน้องเมย์เลย ดวงถ้าจะดีกับเรื่องแแบบนี้

jibxonly

ดีจัง คงได้ลองกับสาวๆหลายๆคน น่าสนใจครับ