ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

มีผีที่ทำงานด้วยจะมาตีกับผีที่หอพักรึเปล่าครับ

zethkhun

อ่านชื่อตอนเเล้วไม่อยากเข้ามาเลย เจองานเยอะคนน้อยอยู่เหมือนกัน แต่เชื่อในฝีมือไรต์ว่าไม่ทำให้ผิดหวัง 555 เล่นสิงร่างใครก็ได้อย่างนี้นี่พาไปเดินห้างทีนี่ ชาติฟ้าเหลืองเเน่ 55

Komsan Tanunchai Olympus

มาออฟฟิตที่ทำงานยังมีผีอีกหรอ สงสัยกผีสาวอีกคนแน่เลยใช่ไหมคับ555

eden2313

สงสัยงานนี้นายชาติจะโดนดูดน้ำในกายหมดตัว

pd19811983

ตอนแรกก็เดาเอาว่าจะแปลงร่างเป็นใครก็ได้ที่พระเอกชอบ ที่ไหนได้ เด็ดกว่าอีก เป็นกำลังใจให้นะครับ 

phu_nun

อย่างงี้ เก็บให้หมดหอก่อน แล้วค่อยขยับขยาย อิอิ

shadow5

เปลี่ยนแนวหรอครับ ยังรอเรื่อง อักขระวิเศษอยุ่นะครับ อย่าทิ้งเลย กำลังน่าลุ้นเลยครับบบ

ขอบคุณครับบบบ

Sdddss

เขียนได้ดีเลยครับ ลุ้นตามตลอดเลยว่าจะสิงใคร มีผีตัวอื่นมาให้สอยอีกไหม55เป็นกำลังใจให้นะครับ

eka1325

แบบนี้ก็สุดยอดนะสิ  เข้าสิงคนได้  มีความรู้สึกเชื่อมโยง  พระเอกของเรา  คงได้เมียอีกเยอะแน่นอน  มีเมียเป็นผีก็ดีอย่างนะเนี้ย

สมบูรณ์ ส2

อย่างนี้ชาติคงรักผีสาวตัวนี้มากเลย

nsrichantamit

แบบนี้ ก็วิน-วินดิครับ ทั้งเสียว และ ก็ได้อารมณ์ด้วย ผีสาว

samsung014

เป็นผีที่ใจกว้างมั้ยหว่า ยอมให้พาสาวที่ถูกใจมาให้สิงได้ ว่าแต่ที่ทำงานมีใครตายละเนี่ย

Anant Be

มาตอน 2 แล้ว (แต่จากที่อ่าน ปล.ตอนท้ายไม่รู้จะลงอีกตอนไหน T^T)
สกิลการสิงแจ่มแจ่มใช้ได้เลย น้องเมย์ เจอแบบนี้ไม่มีเบื่อ
แต่ก็กลัวชาติจะโดนสูขจนตายเหมือนกันนะครับเนี่ย ดูท่าน้องเมย์จะไม่เบาเลยด้วย
แต่ก็เปิดทางให้เยอะขนาดนี้ เจอสาวๆ ลากมาห้องเสร็จหมด 55+
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ ตอนใหม่ มาเร็วๆนะครับ FC แล้ววว อิอิิ

etracker

โอ้โห ตอนสองนี่เข้มข้นขึ้นเลยนะครับ เล่นสิงคนอื่นมาให้แบบนี้ โอเคครับยอม จะอยู่ห้องนี้ไปยาวๆ เลย

Ad Tan