ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nikkyp

สาวคนถัดไป ผีสาวของเราจะไปสิงใครนะครับ
ต้องเป็นสาวออฟฟิสที่ชาติพาไปห้องแน่ๆ
ขอบคุณครับ

gungun.khondee

มาแล้วจะมีตัวละครเพิ่มอีกไหม เริ่มตอนแรกก็น่าติดตามต่อเดาไม่ได้

zerotee

อยากได้ผีแบบนี้มาไว้ที่บ้านจัง 555

Ble Kamo

zitdown

Tha Napong

พระเอกเหมือนเป็นพวกที่ดวงพร้อมจะเจอกับพี่ตลอดเวลาเลยรึปล่าวเนี่ย แค่ไม่นานเหมือนจะเจอตนที่สองแล้ว

nus500

::YehYeh::อิจฉาไอ้หนุ่มได้มีเมียเยอะงามละ

Minij Kim

สงสัยผีที่ออฟฟิสก็เป็นผู้หญิงสินะคับ

Zxcp123

แปลกใหม่ดี มีตอนเป็นคนน่าจะซ่าน่าดูดลยนะผีสาวเนี่ย

newblogspot

ตอน 2 จะมีผีไปเข้าสิงคนมาจัดพระเอกหน่อยมั้ย

test1234

จะเจอผีสาวที่ทำงานอีกหรือ​ป่าว​

nettraveller

ดวงชะตาเกี่ยวข้องกับผีทั้งที่พักและที่ทำงานเลยเหรอ หมดแรงตาย

au2000

เรื่องผีที่ไม่น่ากลัว
แต่เซ็ก สนุก

Panupong Nomjui

สบายเลยนะชาติ แบบนี้อยากจะเอาใครก็ให้เมย์สิงล่างโลดด แจ่ม