ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppeak

เข้าสิงร่างอื่นได้ด้วยแบบนี้เด็ดเลยครับ นายชาติได้ฟันสาวๆ ที่หมายปองหมดแน่เลย

ppptttmmm

ผีสาวในฝันเลย พาสาวๆมาให้เชือดแบบนี้

Anawat Por

ยังงี้มีโอกาสลองสาวไม่ซ้ำหน้าแน่

ALUTB01 .

อยากรู้ว่าแอนจะแอบมาซ้ำโดยเมย์ไม่สิงไหม
เพราะเมย์บอกแอนชอบ

inputpy

เป็นเรื่องเสียวชวนหลอนอีกเรื่องที่สนุกครับ อยากให้ไปสิงสาวๆนักศึกษาบ้าง

nano1234

ท่าทางนายชาตินี่ จะทำบุญกับผีไว้เยอะแน่ 
มาทำงานวันแรกก็เข้าเรื่องผีซะแล้ว

po3821

โชคดีจริงๆมีผีสาวคอยดูแลแถมหาสาวๆมาให้อีก ต่อไปคงได้มีอะไรดีขึ้นเรื่อยๆนะ ว่าแต่ที่ทำงานนี่่ดูท่าน่าจะเจอวิญญาณอีกตัวหนึ่งละมั๊ง ลุ้นสนุกดีครับ ขอบคุณ

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::เขียนได้ดี ชอบแนวนี้ เขียนยาวๆ นะครับ

nongoo144

T T ได้อ่านคำว่า ดองยาวแล้วมันเศร้า

avena

จะให้ผีไปสิงร่างใครก็ได้ตามใจชาติ แบบนี้ก็สนุกชาติสิครับจะมีเมียไม่ซ้ำหน้าเลย ::Glad::

sunnies

เจอผีที่หอไม่พอยังจ่ะมาเจอที่ทำงานอีกเหรอครับ

Kritsada Panlamyai

โอ้วแหวกแนวดีนะ ใช้ผีไปสิงสาวๆมาให้ล่อ

♤judas♤

ถ้าในที่ทำงานใหม่มีผีจริงแล้วเป็นผีผู้หญิง..นายชาติจะไหวหวั่นไหมแล้วจะรักษากับผีเมย์ได้ไหม

cosmos789

kapomman

หรือว่าจะได้ผีสาวไปอยู่ด้วยอีกตน  สร้างฮาเร็มผี   ::Sweat::