ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

โห...เมทำได้ขนาดนี้ ยิ่งกว่าให้ถูกหวยอีกนะเนี่ย  แต่ติดตรงที่ต้องทำกะเมเท่านั้นนี่แหละ น่าคิดว่าจะเอาไงต่อ แถมยังมาเจอผีที่ทำงานอีก

jarern532

สงสัยนายชาติจะได้เพื่อนร่วม
อุดมการแน่ๆ ::Thankyou::

weeraj

ดีจริงๆเลยสิงร่างสาวๆมาให้จัดการแบบนี้แล้วผีตัวใหม่จะโดนจัดการไปด้วยมั้ยครับ

7946410

ผีเข้าสิงหญิงสาวแล้วเชื่อมจิตใจ เวลาเอากันผีและร่างทีถูกสิงมีความรู้สึกเสียวเหมือนโดนเอาด้วย

anirut

ลุ้นกันว่าผีที่ทำงานจะเพศไหน​ ถ้าแบบน้องเมย์ก้อจัดเรยสิครับ

upperbound

โอ้โห มีมาเปลี่ยนได้ทุกวัน ขนาดนี้ ไม่น่ามีคนปฏิเสธนะครับ แต่ก็น่าจะต้องมีข้อแลกเปลี่ยนหรือข้อเสียบ้างแน่ๆเลย ไม่งั้นมันจะโชคดีเกินไปละ ... 55

denza

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

จากสภาพ ผมดูแล้ว เหมือน ที่บ้าน ก็ มีผี. ที่ทำงานก็ มีผี. สงสัยเสร็จผีที่ทำงานอีกแน่ๆ

donki

::Evil:: เปิดซิงกันเลยทีเดียว แล้วความรู้สึกร่วมกันที่คล้อยตามที่คุณผีบอกนี้คืออะไรนะ

noknoi13

เจอผีหลอกแล้วล่ะ  หลอกให้หลง เอาสาวๆมาล่อ

kit2516

Praduk Hatyai

เอ่อมีมากี่ตอนแล้วครับ
ผมเพิิ่งทันตอนนีี้ตอนแรกเลย..
เดินเรื่องให้ชวนติดตามดีจังครับ

lamjai

ได้ลองสาวๆ ใหม่เรื่อยๆ สุดยอดเลยครับ

ttkttk

bangsan

เนื้อหาน่าสนุกคนเล่นกับผีสงสัยผีจะเลือกสิงคนที่สวยๆแน่เลย