ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

เหมือนพระเอกจะถูกโฉลกกับผีนะ นี่คงมีผีตัวใหม่แน่ๆ

Nithiwit Sakfan

พระเอกของเราเหมือนจะถูกโฉลกกับผีสาวๆนะครับ

mighty

เป็นเรื่องแห่งวิญญาณที่เคยรู้แต่ว่าถ้าคนอยู่ร่วมกับผีสาวจะทำให้สูญเสียพลังแห่งชีวิตการที่ผีสาวสุดสวาทจะสิงร่างพาสาวสวยมานอนด้วยมันก้ดีในเรื่องของบทรักแต่พระเอกของตัวเรื่องเมื่อสื่อกับวิญญาณได้ขนาดนี้ควรเพิ่มเรื่องพลังแฝงที่พระเอกควรมีติดตัวบ้างก็ดีนะไม่ต้องเก่งแต่ก้เอาตัวรอดได้ตลอดเวลาเช่นการอ่านใจคนการมองการเห็นหรือการมีโสตในการได้ยินที่มีญาณพิเศษกว่าคนธรรมดา

Jungle

ton2012

longman_44

สงสัยจะได้ผีที่ทำงานเป็นเมียอีกล่ะ

songsak

แบบนี้ชาติ สบายไปเลยมีสาวๆเปลี่ยนใหม่เรื่อยๆ ไม่รู้ว่าจะโชคร้ายหรือดีกันแน่ที่ได้เจอผี

Narakja Naka

::Punch::ถ้ามีแบบนี้คงดีเน้อ จะให้ไปสิงส่าวในฝันมาให้เอาทุกวันเลย  55

yukleg

อยู่ที่พักก็เจอผี มาที่ทำงานยังจะเจอผีอีกเหรอ ไปจัดรายการแข่งกับพี่ป๋อง พี่ริวท่าจะรุ่งนะ
ที่เมย์ยังไม่ไปผุดไปเกิดคือยังใช้เวรกรรมไม่หมด อีกปัจจัยหนึ่งน่าจะเป็นเพราะไม่มีใครทำบุญ อุทิศส่วนกุศลให้เธอเลยด้วยนะ แถมตอนนี้เธอไปสิงร่างหญิงอื่นมานอนกับชาติแบบนี้ มันน่าจะยิ่งสร้างเวรสร้างกรรมมากขึ้นด้วยนะครับ
เข้างานวันแรกก็เจอดีซะแล้ว  มีแต่ผีเข้ามาตีซี้แบบนี้ น่าจะได้ดีเพราะผีนะ

betty2556

ได้เป็นแฟนกับผีอย่างเมย์นี่คุ้มมากๆเลย

medsay

อะไรจะโชคดีขนาดน๊านพ่อหนุ่ม ขอลางวัลที่1สักสิบงวดสิจะได้ออกไปอยู่กับเมย์ยาวๆ

akepong

ที่หอมีผีสาว ที่ทำงานจะเป็นผีอะไร จะมีอิทธิฤทธิ์ร้ายกาจขนาดไหน แล้วชาติจะมีโอกาสพาสาวคนไหนไปให้เมย์สิงอีก น่าติดตามมาก

Boomm

เป็นพล็อตเรื่องที่แปลก แต่สนุกดีคับ

wingodin

ถ้าได้ผีในออฟฟิชมาเพิ่มอีกนี่ ระวังผีเมย์จะหึงเอานะ

adisak wangng

แต่งได้เนียนดี ชอบมากครับไม่ขัดดี