ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littlesly

mrbirddum.phewklieng

ดรีม เอง

ชาติเป็นคนที่ดวงถูกชะตากับผีจริงๆๆ

dwarf

ขอบคุณครับ..ถ้าที่ทำงานมีวิญญาณ..ชาติจะให้เมย์มาช่วยหรือจะปราบเอง???

chatjane4234

มาลองดูกันว่าผีที่ทำงาน กับผีที่ห้อง พ่อหนุ่มของเราจะชอบแบบใหน

Nong5670

สงสัยงานนี้นายชาติจะโดนสูบพลังจนหมดตัวอ่ะป่าว

toeylogic

อยากรู้จริงๆน้าว่าจะจริงใจแค่ไหน ถ้าเป็นผมนี่เลือกไม่ถูกเลยจะหนีดีไหมเนี่ย จะรอติดตามแม้ว่าจะนานนะครับ

isukjai5

อาจจะต้องรับมือผีที่ตึกทำงานอีกด้วยนะ

popeye

goging

reaperofvirgin

ที่ทำงานจะมาสาวสวยให้เมย์จัดการบ้างมั้ยนะ
ปล.อ่านตอนจบแล้วเสียดายไม่ได้จัดการอาร์ตในตอนนี้เลย55

jitpakorn tachopunth

มาแบบนี้ก็ชี้เอาเลยว่าจะเอาใคร แหมแจ่มจริง

Ram PakVan Rachawong

เรื่องนี้ชอบคอนเซ็ปของไรท์ตรงที่ สาวๆในนิยายมีโอกาสตั้งท้องนี่แหละ ไม่รู้ทำไมถึงชอบแบบนี้ แต่ที่สงสัย เรื่องนี้การที่ชาติมัยคุยกับวิญญาณได้ง่ายๆ นี่แสดงว่าเป็นพลังวิเศษของมันหรือเปล่าครับ

cha2134

ขอบคุณครับที่เขียนเรื่องดีๆ มาให้อ่าน เรื้องนี้มาแปลกดีครับ แต่ก็สนุกน่าติดตาม

tcm12599