ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdgundams

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยพระเอกของเราจะได้เมียผีอีกหนึ่งล่ะมั้ง.....5555

kopXIIII

แหม่ พระเอกนี่มีดวงสัมพันธ์กับวิญญาณจริงๆเลย
แต่ก็เป็นไปตามที่คาดว่าเล่นสิงได้ไม่ซ้ำหน้าอย่างนี้ ก็คงสนุกน่าดู

pong pi

น้องเมย์ สุดยอด สิงคนมาให้นายชาติ ล่อได้

sorasl

ผมว่าตอนจบน้องเมย์ต้องโดนดูดไปเกิดแน่เลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2018, 08:59:25 หลังเที่ยง
สงสัยพระเอกของเราจะได้เมียผีอีกหนึ่งล่ะมั้ง.....5555
อ้าว...นึกว่าจะได้เมียผีเพิ่ม. กลายเป็นผีผู้ชายเสียนี่  แต่ก็น่าจะมีอะไรดีๆให้หนุ่มชาติบ้างล่ะน่า  ก็คุยกันถูกคอตั้งแต่วันแรกเลยนี่นา

ultrasonic

ได้เปิดซิงด้วย  ::DookDig::
เมียอะไรจะใจดีขนาดนั้น  ::Shy::

mspeed

จะสยองขวัญดีหรือจะเสียวจนสยองก็ไม่รู้นะเนี่ย
ยังไงรีบฟิตร่างกายรอก่อนเลยครับ

pluit00

อย่างนี้ก็สามารถมีผู้หญิงไม่ซ้ำได้สิครับ

bigmut

อิจฉามากครับ สุดๆ ไปเลยครับ ขอบคุณนะครับ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อยากให้นายชาติ มีพลังแบบว่า สู้ผีได้ เพราะถ้ามีน้องเมย์  ก็น่าจะมีผีตัวอื่นๆ

ตะวัน123

สิงร่างได้แบบนี้ มีแฟนคนเดียวแต่ได้หลายร่างน่ะนี้

akennya

สาวคนต่อไปเป็นหัวหน้าหรือสาวชั้น 10 ดีนะ

dodoza2

อย่าบอกว่าจะจัดทุกผีขอบคุณมากครับ ชอบๆ

Townster Rizel

เหมือนถูกหวยรางวัลใหญ่อ่ะ ได้ห้องถูกและดีแล้วยังมีเมียหลายคนอีก