ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zazamaks

ปกติเค้าว่าคนดีผีคุ้ม แต่นี้มีเมียเป็นผีน่ารัก มันยิ่งกว่าคุ้มอีกนะ

rskiz

จะมีแบบสิงพร้อมกันสองคน สามคนบ้างไหมนะ

neimuchan

ไปๆมาๆ คุ้มจริงๆ มีห้องพักถูกๆ มีเหยื่อให้เชือดเรื่อยๆ แถม(อาจจะ)ไม่ซ้ำหน้า แหม่
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Boy A Man

แนวเรื่องแปลกดีครับ มีเมียผีคอยสิงสาวๆให้ด้วย แจ่มเลย

123non

honminn

honminn

อ่านจบแล้ว พยายามนึกอยู่ว่า สามเรื่อง สามโลก จะมาเชื่อมกันยังไง รอติดตามเลยครับ

eternal6969

ชื่อตอนนั้นนึกไปถึงงานบนเตียงเลยตอนแรก น่าสนไจว่าพระเอกจะลงเอยยังไงกับเมย์แฮะ

Samart Phowongphailert

komzaza

สุดยอดเลยครับได้ทั้งผีทั้งคนเลย

Nu Na

nan199

ผีสาวแบบนี้ น่าสนใจยุ่นะไม่น่ากัว

naja313

thetopone

KengNaJa

แบบนี้ก็ได้สาวไม่ซ้ำหน้าเลยสิครับเนี่ย
แต่ที่ทำงานก็มีผีอีก สงสัยถูกโฉลกกับผี5555