ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมบูรณ์ บ

ผีที่ทำงานนี่ใครอีกล่ะ หวังว่านายชาติคงไม่ไปจัดผีทุกที่นะ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

อิจฉาพระเอกจริงๆ สร้างฮาเร็มสบาย

banana_nakrab

นอกจากเร้าใจแล้วยังมี Option ให้เลือก

icanfly

เมียคนแรกเริ่มน่ากลัวล่ะแล้วมีลางว่าจัมีคนใหม่เร็วนี้อีกนะ

poison_react

มาไล่ตามอ่านครับ แนวนี้มาแปลก จะว่าสยองก็ไม่ เสียวดีแบบคนละอารมณ์กับแนวอื่นๆ ถ้ามีภาคต่อก็จะขอตามอ่านครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มเติม นิยายแบบไตรภพ และสามมิติ แต่ละมิติก็คนละแนวเลย จะมาบรรจบกันอย่างไร ผมจะรอชมครับ เดาไม่ออก

ตอนจบตอนนี้ ทำเอานึกถึงสมัยผมทำงานใหม่ๆ เลยครับ เคยเจอเหมือนกัน

เคียว เทพมรณะ

non_666

sun1188

AssSin01

ฮืออออ ดองไว้แล้วคนอ่านจะขาดใจเอานะคร้าบบบบ  ::Hunger::

zombiezero001

Cassa

อยากได้น้องเมย์จุง จะจิ๋มเลือกให้สนุกเลย

mek

mana0440

เข้าสิงสาวๆมาให้แบบนี้ก็ฟินเลยสิครับ

aun2519