ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:02:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จิตสุภา ป

may_290607908

สามพี่น้องใครจะโดนก่อนกันครับ

sawatcat

เมื่อ​ไหร่ทองก้อนจะฟันนายจ้างสาวๆสักทีนะ

robocop

san2503

กำลังสนุกเลย คิดเหมือนความเห็นก่อนหน้า คุณก้อยน่าจะโดนเป็นคนแรกในพี่น้องทั้งหมด

singkanong

เค้ารางความเสียวมาแล้วทองก้อนได้เมียเป็นสามสาวพี่น้องแน่เลย

jingjing199212

ชอบรูปประกอบเรื่องมากเลยครับ โดยเฉพาะรูปคุณอร

kobjuk

น้องกอยเสร็จแน่นอนท่านผู้ชม อิอิ

kobjuk

เอาก้อยมาเป็นเมียเก็บดิทองก้อน ตอนต่อไปน่าอ่านฝุดๆ จะรอจร้าาา

Noi EnjoyLife

::YehYeh::อยากให้เป็นคุณเอม เมื่อไรจะถึงเวลาของทองก้อนสักที

Matsudaira777

ขอบคุณบทนำก่อนเริ่มเรื่องครับ บางปมนี่อ่านข้ามไปจริงๆ เดี๋ยวกลับไปอ่านดูอีกรอบ

mukkrub

ผมคิดว่าน่าจะเป้นน้องก้อยที่โดนก่อนนะ

เดช12341

ทองก้อนยอมเจ็บตัวเพื่อได้ใจคุณเอม เยี่ยมจริงๆ

ชำนาญ หาญสำรำ

อย่าบอกว่าส่วนที่ซ่อนไว้คือคุณก้อยกะทองก้อน... อิๆๆ

เซน น๊จ่ะบอกให้