ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:02:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttkttk

ที่แรกคิดว่า ทองก้อนน่าจะได้คุณเอมก่อน แต่เหมือนคุณก้อยจะมาแชงหน้าซะงั้น

abaratei

ทองก้อนจะรอดพ้นจากพวกเดียวกันมั้ย เพราะไปเตะสกัดทีมบีเข้าให้

Praduk Hatyai

พระเอกเรา..ระวังความลับแตกนะคับ...

nulongya

เปิดตัวหลายทางเลือก
 น่าสนใจมาก

Tom 2017

ในที่สุดบทที่รอคอยก็มาถึงจนได้

silencer001

คิดว่าน้องก้อยแน่นอนเลย​ กำลังสนุกเลยครับ​ ลุ้นตลอดทุกตอนเลย

1305kk

ใครจะโดนเป็นแรกหว่า
สามพี่น้องคนได้คนหนึ่งแน่นอน

sunya1326

Naratt

::Dizzy::
ถ้าให้เดาน่าจะเป็นคุณก้อยนะ
เอ.หรือว่าไม่ใช่..
::DookDig::

jibxonly

pungping

อย่าบอกนะลุงสมชาย กับคุณก้อย

solomon1977

น่าจะมีฉากต่อสู้เข้ามาหน่อยนะครับแบบพระเอกหยิบป์นขึ้มต่อสู้กับคนร้ายอะไรแบบนี้จะไ้มันขึ้นมาอีกนิด

หลังอ่าน : เฮ้ย! อะไรกันคุณก้อยเล่นกับคนขับรถแถมเหมาสองด้วยแถม            แก่อีกต่างหากอะไรมันจะหักมุมปานฉะนี้นึกว่าจะโดนพระเอกเล่นซะอีก

Pichit Ekz Sangkarn

::WowWow::หรือน้องก้อยจะสอยกับลุงจับรถ

Praduk Hatyai

คุนก้อย..นี่นึกว่าเงียบ...ร้ายไม่เบา...เลย ตอนแรกคิดว่ายังจิ้น  

nano1234

น่าจะเปิดประเด็นที่น้องก้อย กับคนขับรถอายุ 58 แน่นอนเลย