ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aodpasa

จัดกับแฟนเก่าข้างห้องแฟนใหม่ ตื่นเต้นสุดๆ

kamic

ได้ทั้งพีทั้งน้อง  สุดยอดจริงๆ

marcut

คุณไข่นี่โชคไม่ดีเลยนะคบกับบน้องแต่มาเจอแฟนเก่าที่เป็นพี่ โดนแบบนี้อีกจะติดใจจนกลับไปหาแฟนเก่าไหม

รักแท้ ไม่มีจริง

ตอนจบไม่ใช่ว่าพี่อาร์ท ชวนน้องอาร์ม มาสวิงหรอกนะ

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

คุณไข่โดนอีกแล้วคงติดใจแน่ๆ

C0KE

น้องไข่โดนจัดหนักตั้งแต่ตอนแรก

zekavaror

สงสัยจะติดใจ ดอ พี่ชายแน่ๆเลย คุณไข่

tantawanjames

คุณหนูมีเบื้องหลังที่ร้อนแรงไม่เบานะเนี่ยตอนแรกก็รับน้ำไปจนอิ่มเลย รอตามตอนต่อครับ

Ordinaryman

อดีตเก่าน่าจะมีเรื่องเล่าต่อแบบย้อนอดีตแน่ๆ

Eldy CR

จะมาทั้งวงไหมเยี่ย ขออภัยเถอะผมเห็นชื่อปุ๊บหน้าน้องเขาลอยมาเลย เฮ้อ

ssk ddf

than.ya

เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามแล้ว  ::Yes!::

bunchucherd

อยากอ่านอดีตของคุณไข่มีใหมครับ

jeditay

เนื้อเรื่องน่าสนุกดีครับ ตอน2มาไวๆนะคับ

sidtak

สงสัย น้องไข่จะโดนทั้งคู่แน่นอน