ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noomxxx

เหมือนเคยอ่านพล็อตเรื่องแบบนี้ที่ไหนนะ มันคุ้นมากๆเลย แต่ก้อนะ อินเทรนจริงๆมีคุณไข่เป็นนางเอกด้วย หน้าคุณไข่นี่ลอยมาเลย

kupong

ระวังกลุ่มโอตะมาตามรังควานนะครับ

sirasit khamsom

Vuttinun Prasartglew

Townster Rizel

แนวนี้ยังไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่ ถือว่าบรรยายออกมาได้ดีเลยครับ

bosshii

คุณไข่~~ แหมก็ว่าคุ้นๆ 555555 ขอบคุณครับผม

zerotee

เหมือนเคยอ่านโดจินคล้ายๆแบบนี้เลย

shadow5

อาร์มมาแบบนี้จะมีแซนวิชไหมน้อออ

ขอบคุณมากครับย

xonly-1454

เริ่มต้นก็สนุกดี น่าติดตาม แต่เป็นห่วงว่าไอ้หนุ่มจะลบรูปจริงหรือเปล่า น่าจะก๊อปเก็บไว้ใช้ขู่เข็ญได้อีกนาน

Aekrat Sitthikul

คุณไข่นี้ดูท่าแล้วจะตัวแม่เลยนะ

jaster ja

น่าจะทำกับน้องด้วยนะคุณไข่จัได้รู้ว่าควรคบใครมากกว่ากัน

jachal

sstk012

อดีตของคุณหนุผู้เรียบร้อยไม่ธรรมดาจริงๆ
สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้

hnarii

ดีเลยครับ น่าสนุกมาก แบบวัวเคยขาม้าเคยขี่กันแล้วด้วย ลุ้นต่อๆ