ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ตอบก่อนอ่าน..เห็นคนเขียนหนุงหนิง..หงุงหงิง..นิดหน่อย เลยเพิ่งแน่ในว่า เดี๋ยวนี้ชอบ NTR กันเนอะ ผมก็ชอบอ่าน
เดี๋ยวอ่านแล้ว ถ้าไม่เยอะจนหายากว่าหน้าไหน จะกลับมา คุยต่อ..น๊าาาา...

รู้สึกเลยว่าจะเป็น NTR ที่ค่อนข้างรุนแรงนะ เพราะคุณไข่ เธอเสร็จง่ายด้วย เขาคงมีอะไรมาเล่ยสนุก ๆกับเธอตลอดเดือนแน่ ๆ ใช่ไม๊..

nooy01

จะมีศึกชิงนางระหว่างพี่น้องไหมเนี่ยะ

ฟูราน

ชอบคร้าบแนว ntr พระเอกโง่อีกล่ะ 

taton

ส่วนตัวผมว่า มันแปลกๆตรงที่ต้องเรียกคุณไข่นี่แหละ ผมอาจจะชินกับว่าต้องเรียกน้องมุกแบบนี้มากกว่าง่ะ แต่มาแนวNTRนี้ ได้อารมณ์แอบกินมากครับ(ลุ้นให้มีป่องด้วย 555)

ryg123456

เสียววูบเลยแล้วน้องชายจะแอบดูไหม

gungun.khondee

เปิดเรื่องมาก็สนุกหละ มายาวยาวเลยครับ สนุกสนานเดาตัวละครตัวต่อไปไม่ถูกเลย

SilcenceKnight

เนื้อเรื่องแนวNTR กับคุณหนูเรียบร้อยๆๆ
เนื้อเรื่องจะมีพลิกอีกไหมครับเนี่ย

byellesse

lastprince

น่าสนใจมากเลยนะครับ เรื่องจะเป็นยังไงต่อทั้งอาร์มและอาร์ทเลย

windy007

เขียนได้ดีมากเลยครับ ติดตามนะครับ

alittleboat

คล้าย กาตูน เรื่องนึง จำชื่อเรื่อง ไม่ได้แล้วอะ

LeLa

ยุทธการล้วงคองูเขียวเลยนะนี่

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

อ่านแล้วนึกถึงการ์ตูนโดจินเลยครับ พล็อตแนวๆ นี้ผ่านตามาเยอะ อ่านเพลินๆ ดีครับ

therasak

ความบังเอิญเกิดขึ้นได้เสมอ สงสารใครดี พระเอก นางเอก

newregistry

ได้เรื่องจริงๆ พลอยนึกหน้าคุณไข่ตามเลย จะมีคนอื่นๆตามมาอีกไหมครับ ลุ้นตามทั้งอาร์มทั้งอาร์ทเลย