ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Human High-Light Film] Sakura-Jung Live มาไลฟ์สดกันเถอะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2018, 12:15:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

อื้อหือ! ล่อลวงสาวมาทำแบบนี้กันเลยเหรอ? แล้วไอ้บ้าที่ไหนยอมทุ่ม3ล้านเพื่อฉากรุมโทรมวะ? ::Sweat::
ดาร์คจริงอะไรจริงเรื่องนี้

โดนมากๆเข้าสาวเจ้าก็ติดใจจนได้ แถมฮอตฮิตสุดๆ ว่าแต่โดนแตกในวันละหลายน้ำแบบนี้อีกหน่อยท้องแหง ::Sweat::

b522055023

คือในบล็อคของเธอเขียนบอกว่า "ฉันเป็นคนติดเซ็กส์มาก อยากมีเซ็กส์พร้อมกันหลายๆ คน ใครก็ได้ถ้าอยากมีเซ็กส์กับฉัน ฉันยินดี" เอิ่มมม โดนลงแขกเป็นหมู่คณะ สงสัยจะได้ดั่งใจปอง  ::Crying::
-------------------------------------------------------------------------------------------
ว่าแล้ว ติดเซ็กส์ของจริงจนได้นะแม่คุณ สุดท้ายเป็นการต่อยอดที่ดี ไหนๆ ก็ติดเซ็กส์ละ ก็ก้าวสู่วงการ AV อย่างเต็มตัว  ::Fighto:: เธอฉลาดจริงๆ  ::HoHo::

noohun

โถ่ ซากุระจัง เงินถึงก็ถ่างให้เลยเรอะ ::Shower:: แต่เอาจริงๆ เนื้อเรื่องเรียลอยู่นะเรื่องนี้

แล้วความฝันหล่อนล่ะเฮ้ย ซากุระจ๊างงงง

เธอบอกว่าอยากให้ความสำคัญกับสิ่งที่ชอบ หลังจากไลฟ์สดไปแล้วคงเข้าใจมากขึ้น
ว่าจริงๆแล้วตัวเองชอบอะไร ถึงได้ทำต่อเนื่องตอบแทนแฟนๆจนถึงEpหลายร้อย

Sodemacom107

ตอนจบอาจจะชอบก็เป็นได้  ::DookDig::

HypN♥s

อ้าว...แบบนี้ต้องเจอเรื่อง"ไลฟ์สด"ของผมมาประชันซะแล้ว เดี๋ยวลัดคิวลงต่อจากเรื่อง ร้อนรักสาวข้างห้องเลย

โห่ เรื่องนี้ถึงจะแนวออกดาร์คหน่อย แต่คิดว่าน่าจะถูกใจท่านผู้ชม เอ้ยผู้อ่าน
ถึงผมจะไม่ชอบแนวออกบังคับขืนใจ แต่อ่านแล้วก็มันส์ดีนะ  ::GiveMe::

ก่อนอ่านที่ซ่อนข้อความ: ผมว่าซากุระจังจบแล้วไม่สนเงิน สนมวยหมู่อย่างเดียว
หลังอ่าน:  
ขอบคุณสำหรับงานแปลที่ถึงจะโหดร้ายไปซักนิด แต่ก็ถือว่าแฮปปี้เอนดิ้ง  ::JubuJubu::

ไหนๆก็เสียตัวแถมมีคนมากมายเห็นซะขนาดนี้แล้ว จะไปเดินใสๆแบบเก่าคงไม่ไหว เลือกเส้นทางนี้ซะเลย
เธอรักธรรมชาติ นี่แหละเรื่องธรรมชาติสุดๆสำหรับมนุษย์ เพจรูปภาพสิงสาราสัตว์ของเธอเชื่อว่า
ยอดติดตามกับรายได้คงไม่เท่าไลฟ์สดแบบนี้แค่ครั้งเดียว เรื่องนี้แทบไม่ต้องดัดแปลงอะไรเลย
แปลตรงๆทุกอย่าง เบื่อเรื่องของHumanตรงหน้ามันเยอะแถมไม่ค่อยมีเนื้อเรื่อง แต่เรื่องนี้พอมีเลยหยิบมาครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

biggerz biggerz

เงินขนาดนี้ต่อให้กี่คนก้ยังไหว ถ่างขารอรับแรงกระแทกเลย

Edit : ได้เงินแถมเสียวเจอแบบนี้คงติดใจไลฟ์สดเลยล่ะสิ

veronicaz

เจ็ทโด้ ฉากเอากล้องมุดรูนี่มันมิติใหม่วงการHโดจินเลย เห็นแต่ในJav อ่านมาหลายเรื่องไม่มีใครเคยเล่นมุกนี้ ผมว่าพีคมาก

ขอตอนจบดาร์คๆนะ ลุ้นมาก

เจ้ทเข้!
โอ้ยพีค ไม้แขวนเสื้อ เฮ้ย ผมชอบหว่ะ เข้าถึงศาสตร์​แห่งการรุมมากๆ เปิดควบสองรูอีกด้วย โอย ปรกติชอบTokyoHot ที่แทงแตกในเรียงตัว ไม่คิดว่าจะเจอในงานภาพแบบนี้
พีคครับชอบมากครับ

มีทั้งเจ็ดโด้ เจ็ดเข้  ::Sweat:: ท่านเปรียบได้ถูกต้องมาก ค่ายHumanทำแนวนี้มาทุกสมัย
เปรียบเทียบใกล้เคียงสุดก็ไอค่ายTokyo Hotนี่แหละ รุมๆข่มขืน มีแหกแหวก แต่ก่อนมันแซวเกมแซวหนังนะ
ช่วงหลังๆมีนักวาดหน้าใหม่เข้ามา เช่นเรื่องนี้แหละ แจ๊กกี้เป็นคนวาด แถมมีอีกเรื่องที่เป็นไข่ปีศาจ
ผมยังชั่งใจอยู่ว่าจะแปลดีมั้ย เพราะที่จริงผมชอบนักวาดค่ายนี้มาก อยากแปลให้ครบทุกเรื่องด้วยซํ้า

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ วันที่xเดือนx 11โมง22นาที ซากุระเธอเป็นสาวต่อหน้าคนดูแล้ว แถมจะโดนหลายคนด้วย

#ยอดคนดูยี่สิบกว่าล้านคนติดใจจนได้นะซากุระแต่โดนไปขนาดนั้นคงทำใจแล้วละแต่สุดท้ายก็ดีนะ

xsoulkung123

พวกหนุ่มๆชวนสาวหุ่นเซ็กมาถ่ายแบบ
แต่กลับกลายมาเป็นรุมเสียวเธอซะได้
แบบนี้ ได้เสียวแทนถ่ายแบบแน่ๆ
::Yes!::
Edit แรกๆสาวไม่ค่อยยอมทำ แต่หลังๆดูท่าทางจะชอบเอามากๆ พอมีเงินมาเกี่ยวข้องเธอก็เลยขอให้พวกหนุ่มๆเปิดเพจแบบนี้ต่อไป

Akira Watanabe

::Sweat:: เนือเรื่อง Dark มากครับ  รุมซั่มถ่ายทอดสด หาเงินนี่นะ 

มีหวังติดคุกกันยกแก๊งค์แน่ ๆ 

::Ajark::  กลายเป็นเต็มใจทำเองซะงั้น ดังไม่หยุด ฉุดไม่อยู่ 

treerasitnut

นี่แหละเรื่องที่รอคอย ดาร์กๆ ของชอบ สรุปนางเอกมันชอกโดนรุมจริงๆใช่มั้ยครับ มันมีหน้าแกๆที่มีข้อมูลนางเอก ตอนแรกนึกว่าโม้ สุดท้ายจริง เงินมายอมหมด55

จบแฮปปี้เกินคาดครับ นางเอกนี่ตัวเงี่ยนเลย ขำตรงที่ผู้บริจาค3ล้าน มีธุระด่วน55

สงสัยเมียจับได้ลากไปตบ  ::Horror::

Theemotionof

ไลฟ์สดอย่างงี้ผมนี้เสียววาปๆเลยครับ

นางเอกแกทำไมเหมือนยอมๆช่วงท้ายๆก็ไม่รู้ ::HoHo::

จบแบบคลีเอดมากครับ เนื้อเรื่องนี้สุดกว่าavอีกครับ

Whๅ่tE

สุดท้ายก็เงินเหมือนเดิม นางเอกก็มืดพอควร

ดูละยังงงๆ รวบรัดไปหน่อย แต่ก็นะแนวนี้ปกติก็ไม่ค่อยสนเนื้อเรื่องอยู่ละ 55

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul