ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่2

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2018, 03:37:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

สงสารคุณไข่ แต่ก็อยากให้จัดน้องอรสักยก

timeai

ฟูราน

จริงน่าจะชวนมาน่วมวงสวิงเลย

้hihi1112

ปากบอกหยุด ทำไมช่วงล่างเป็นอย่างั้นล่ะครับคุณไข่

rotary

มีคุณอรเข้ามาแจมด้วย รอติดตามเลย ::GiveMe::

Porpond Auttapon

zaaar65

อยากหลอกคุณไข่บ้างครับ  คงสนุกด้วยกันทั้งคืน

โก๋หมึก

brmee

rockkillyou

ชอบแนวนี้มากคร้าบขอบคุนครับ

wiseman

แบบนี้ตื่นเต้นมากดว่าเซ็กสผืปกติ ลึกๆคุณไข่น่าจะชอบด้วยล่ะ

รพินทร์ ไพรวัลย์

อ่านแล้วก้อลุ้นว่าถ้าความแตกขึ้นมาคุณไข่จะทำยังไง จะเลือกพี่หรือเลือกน้อง แล้วพี่น้องจะมองหน้ากันติดมั้ยก้อไม่รู้  หรือจะมาแบบน้องชายรู้เห็นเป็นใจกับพี่ชายกันแน่

hanabombam

ลุ้นอยู่ว่าจะมีตอนที่คุณไข่โดนสองพี่น้องแซนวิสไหม ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

kodakimble

มาต่อตอน2 สนุกมากครับ เขียนเรื่องดีครับ สนุก ได้อารมณ์ น่าติดตาม ชอบแนวนี้จริงๆ ชอบแนวตัวเอกเลวๆ

kupong

มีสาวใหม่มาเพิ่มจะโดนด้วยมั้ย