ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่2

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2018, 03:37:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asiakook

อย่าให้อรเค้าเห็นคราบลิปสติกล่ะ หนูไข่ หลักฐานคาปาก อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. AKB หรือ BNK?

Jame®

คุณไข่ จะโดน อะไรบางนา ในช่วงเวลาหนึ่งเดือนต่อไปนี้

larvi-

สงสัยกว่าจะถึง 1 เดือนคงโดน mb กลายเป็นทาส

umawadee

อาร์มสงสัยแน่นอนว่าทำไมอยู่ด้วยกัน

Piyatida Punyasid

::WooWoo::แนวแอบๆแบบนี้สนุกดีคับคุณไข่ฟินน่าดู

Nat123

ขอบคุณมากนะครับ อยากรู้เลยสุดท้ายจะเอายังไงต่อ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

nujane_dude

คุณไข่จะโดนอาร์ทล่อไปอีกนานไหม น้องอรเป็นรายต่อไป

Danny Terry

ไอ้พี่อาร์ทนี่หื่นจริงๆ ทำให้เนื้อเรื่องดูโหดๆไปหน่อย เรื่องนี้จะจบสวยหรือยับครับ

C-Master

อาร์ท อย่าให้คุณไข่ผมช้ำมากนะ แต่ดูลึกๆผมว่าคุณไข่เองก็น่าจะชอบ

siwa119421

คุณไข่กลับไปติดใจมั้ยเนี่ย

peenoom naarak

บอกแล้วไงคุณไข่ต้องโดนอีก แนวเอ๊าดอร์แบบจำยอมก็มันไปอีกแบบ น่าติดตามยาวๆครับ

petchl

ดูเหมือนกลับมาติดใจแล้วแฮะ 55555 รอติดตามต่อครับ

Kacey Chase

คุณไข่ดูมีลูกล่อลูกชน แนว NTR ที่ดี   >=)

devilzoa

โอ้โหเห้อสงสารคุณำข่และนายอาม

Wat.imm