ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่2

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2018, 03:37:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmv24

คุณไข่จะเจออะไรที่พิศดารกว่านี้ไหมเนี้ย

Fha

เรื่องคล้ายๆโดจินเรื่องหนึ่งที่เคยอ่านครับ

hellboy666

watana999

โหดจริงๆครับแนวนี้ โดนใกล้แฟนมาก

มาตุยดี้ วาแด

คุณไข่จะไหวไหมโดนมาสักพักละ

porchai

ขอบคุณครับ
น้องไข่ก็อย่าซึนไปหน่อยเลยครับ เห็นโดนพี่อาร์ททำทีไร ก็เสร็จเสียวสุขสมทุ๊กกกกทีนี่ อิอิ แอบกินกัยลับหลังแฟนแบบระยะเผาขน

dusk369

ผมชอบมากครับ หนึ่ง ตรงที่คุณไม่ได้ซ่อนข้อความ (บางครั้งที่มีการซ่อน ทำให้ผมไม่รู้ว่าจะตอบอะไร) สอง เนื่อเรื่องกระชับดีครับ แต่ก็อดสงสัยว่าอาร์มจะรู้เมื่อไหร่น้อ

James-buff

ขอบคุณครับ
โดนในมหาลัยเลยนะ

sp502

สงสัยคุณไข่คงจะเจออะไรๆแบบพิเรนจากพี่อาร์ทแฟนเก่าแน่นอน แล้วใน 1 เดือนนี้คุณไข่จะเจออะไรที่พิศดารกว่านี้อีกไหมเนี่ย

ตรี1131

หรือว่าอามจะจับได้ว่าไข่กะพี่อาทล่อกันอยุ่

Chatchay Kong

คนเก่านี่ ร้อนแรงจริงๆ ทำไม่หยุดเลย

cat669

อรจะช่วยคลายภาระนี้ให้ไข่ไหมอ่ะ อาร์ทก็อึดดีจริงๆ

bongzall

อยากเห็นthreesome เพิ่มอรเข้าไปอีกซักคน

thana7

คุณไข่จะโดนทุกที่ทุกเวลาแน่ๆ