ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Hare Hi no Hanataba : ช่อดอกไม้เพื่อวันที่สดใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 02, 2018, 04:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MADAOO

ฉากของเรื่องที่เป็นสถานีรถไฟในตอนหิมะตก ทำให้นึกถึงเรื่อง 5 centimeter per second เลยครับ

worachat39

เรื่องอย่างเศร้าแต่นางเอกทำไมไปกับลุงละนั่นไปหาหนุ่มคนอื่นก็ได้นี่นา แต่ลุงนี่หล่อเลยไม่น่าปล่อยนางเอกไปนะ 555

yakusa98

ลุงสุดยอดเลย ขับรถไฟ ส่งหนูจนเรียนจบ แถมยังให้ของขวัญหลังเรียนจบอีกด้วย นับถือลุงจริง ๆ

timeai

แอบมีอารมณ์เศร้าหน่อยๆครับ ชีวิตพึ่งเริ่มยังต้องเจออะไรอีกเยอะครับ

dreamlost

ลุงงงงง น้องเขาอ้อนคนดูแลขนาดนั้น ทำไมทิ้งน้องไปแบบนั้นหล่ะ

jachal

สาวน้อยซาจิโกะ เรียนจบแล้ว ฉลองเสียซิงให้คุณลุงนายตรวจรถไฟ

fu.soo

reppok111

alaaum

อิงจากสถานีในญี่ปุ่นที่มีคนขึ้นลงคนเดียว ช่มั้ยเนี่ย

Theemotionof

ลุงนี้เท่จัดเลย

ส่วนนางเอกนี้ก็เป็นตัวละครที่มีคาแรกเตอร์เด่นมาก หลงเลยๆ

satapana

ช่วยน้องเค้าเถอะคุณลุง น้องเค้าคงหาทางออกไม่ได้จริงๆ  ::Grimace::

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tawornfung

ชอบใจลุงตอนช่วงท้ายๆ น่ารักมากเลย ดีแล้วที่มอบสิ่งนี้ให้กับลุง

liverpudlian

อ่านเนื้อเรื่องเบาๆ น่ารักแบบนี้ก็ช่วยเยียวยาใจได้ดีเลย