ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Hare Hi no Hanataba : ช่อดอกไม้เพื่อวันที่สดใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 02, 2018, 04:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

น่ารักมาก หุ่นขนานนี้ เป็นผมนะไม่เหลือแน่นอนน แต่ลุงก็ได้ใจไปนะ  ::Elder::

siwapeeza

neokiseki

tudring

jukkrit00

Crypt

ลุงเอ้ยจะเท่ไปไหน แต่ก็นะเนื้อเรื่องดีจริง

thegift52

อะไรกัน สาวแว่น น่ารักด้วย โดนเมินได้ยังไง โอ๋ๆๆๆๆๆมามะ เราช่วยปลอบให้ คิดถึงก็แวะกลับมาหานะ โอ๋ๆๆๆๆ

Hawaalaew

อ.ท่านนี้มักเขียนพลอตออกมาแหวกแนวแต่ได้แง่คิดดีครับ อ่านแล้วรู้สึกสงสารซาจิโกะจังจริงๆ เหมือนที่ผ่านมาไม่ได้ใช้ชีวิตวัยรุ่นเลย คุณลุงนี่ก็แมนดีจริงๆ
ปล.ซาจิโกะจังนมเธอใหญ่หุ่นแซบแบบนี้เดี่ยวก็มีผู้ชายเข้ามาหาเอง ชีวิตเธอพึ่งเริ่มต้นนะ

pj762856

คุณลุงหังใจอย่างหล่อ  หนูสนใจผัวแก่บ้างไหม  ถึงแก่แต่ยังเอาไหวน้า

noklek

siwapol55

สาวซ่อนรูปซะด้วย เนื้อเรื่องแบบนี้ทำให้จิตใจอบอุ่นจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

shevchenko55

โอ๊ะโอ ห้ามใจไหวยังไงเนี่ย ไม่ยอมแตกในซะด้วย!!