ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Paradise Found Kouhen + Extra [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 02, 2018, 07:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ความสัมพันธ์ระหว่างคนสามคนมันจะก้าวไปพร้อมๆกันได้จริงหรือ?

กลับมาแล้ว แปลเสร็จไปอีกตอนนึงแล้ว และก็รู้สึกเหนื่อยอีกแล้ว 5555555555+

ว่าจะเปิดโปรเจคซีรีส์ใหม่อีกเรื่องควบคู่กันไปด้วยเพราะงั้นรอกันหน่อยเน้อ

อ่านตอนก่อนหน้าตรงนี้
[Sasamori Tomoe] Paradise Found Zenpen [แปลไทย by Melody]

ไฟล์ภาพมีขนาดค่อนข้างใหญ่มากเพราะงั้นก็เลยอาจจะโหลดนานเป็นพิเศษหน่อยนะ(แต่คุ้มแน่นอน เชื่อผมๆ)

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : ชีวิตเอ็งมันจะน่าอิจฉาเกินไปแล้วมั้งเพื่อน  ::Doubt::

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Akira Watanabe

::Shy:: จะมีสุขใดยิ่งกว่านี้ มีสาวน่ารักสองคน สลับกันมาให้ซั่มถึงที่

เพื่อนในห้องอิจฉากันเกลียว

::Angry:: โอโห นี่มันอยู่กันสามคนแบบนี้เลยหรอ มันจะเกินไปแล้วนะเว้ยยยย 

Arm Angel

เช้าลืมตาขึ้นมามองเธอในยามเช้าตรู่ แอบเย?เธอเบาๆ? วอท เห้ย เด็ก ม.ปลายกับชีวิตแบบนี้อะนะ เกินไปแล้วว้อย SO GOOD

marcut

มีสาวสวยสองคนมาให้จัดทุกวันด้วยความเต็มใจ จะโชคดีเกินไปแล้วพระเอก

จริงใจ ไม่จริงจัง

สลับกันเอา ไม่เบื่อเลย  อยากได้ยังงี้  ::Angry:: ::Angry::

chayapon suanyadee

อิจฉาโว๊ยยย อยากได้แบบนี้มั้งจัง อยากโดนสาวๆแซนวิด  ::Ahh::

Phoowadol

โดนจนได้สินะครับ ใครจะอดใจไหว ยาสุมิ ออกจะน่ารักขนาดนั้น แถมยังบึบบับ อีกด้วย อิอิ เห็นเนิรสๆ อย่างนี้นี่แหละ ขอบอกอย่าสะกิดโดนต่อมสวาทเธอหละ ร้อนแรงขึ้นมา เป็นคนละคนเลยหละ ใช่มั๊ยร่า......(ประสบการณ์ผมบอกมาว่างั้นนะ)   ว่าแต่ จิโตเสะซัง คนนี้ร้อนแไม่เปลี่ยนแปลงเลยเนาะ. แถมยังชอบเอาท์ดอร์อีกด้วย คงตื่นเต้นน่าดู สิท่าอิอิ  แล้วยังชอบให้แตกในอีก อะไรมันจะน่าอิจฉาพระเอกเรื่องนี้  ขนาดนี้น๊าาาาาาา. อนากมีโมเมนท์นี้บ้างจัง อิอิ
Edit  โห.......ได้3p. ด้วยมันสุดดดดดยอดดดดด..... แต่เด๋ี๋ยวนะ อะไรนะเผลอแป๊บเดียวผ่านไปปีนึงละ  เอ๊ะนั่นๆๆสองสาว มาอยู่กับนายรึนั่น โอย ได้จัดเสียวทู๊กกกวันด้วย จะตอกย้ำให้อิจฉากัน ไปถึงไหนเนี่ย....55

creative0199

Rider V3

พระเอกเก่งจริงๆ ผมว่าสองน้ำนี้ก็ฟ้าเหลืองแล้วจ่า อิอิ

gojira

เคยดูเป็นอนิเมะรู้สึกมังงะต่างกันนิดหน่อย

Pruttinan Maikham

ชอบแบบมังงะมากกว่าแบบอนิเมะนะรู้สึกว่าได้ฟิลลิ่งดี

maxzader

::Doubt::  ทำไงโชคดีแบบนี้บ้าง อิจฉาจริงๆ เด๋วขออ่านจบก่อนจะมาระบายความอิจต่อฮาๆๆ

มันจะดีแค่ไหนถ้ามีทั้ง 2 คนมาอยู่แบบนี้ทีแรกก็นึกว่าจะให้เลือกใครซักคนสุดท้ายไปอยู่ด้วยกันทั้งหมดจบ ฮาๆๆ

zwerzyxi

ควบสองเลยเหรอวะ อิจโว้ยยย เป็นตูจะเอาให้ฟ้าเหลืองเลย

dogger2006

เห็นแปลอิงนานแล้วเราก็แปลกใจทำไมถึงไม่มีแปลไทยเลย
ส่วนเรื่องanime ถ้าไม่มีคนบอกไม่รู้เลยนะว่ามี เราก็ตามเก็บทุกเรื่องสงสัยลืมดู ::Crying::

casendon

น่าอิจฉาเกินไปแล้ว ว้อยยยยยยยยยย::Ahh::