ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Paradise Found Kouhen + Extra [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 02, 2018, 07:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deoza

เยส.โค๊ก

อิจฉาอ่า คนนึ่งสาวเรียบร้อย คนนึ่งออกเปรี้ยว

DarKSiDeIID

น่าอิจฉาชมัด มีสาวมาปลุกแบบพิเศษถึงที่นอนด้วย

iqbrain

ตอนที่ 2 ชีวิตพระเอกก็ยังน่าอิจฉาเหมือนเดิม
เป็นพระเอกที่โชคดีจริงๆ

rcboy

ทำยังไงถึงได้ควบทั้งสองสาวเลยครับเนี่ย

dome48601

natthapon.sinsadee

ควบ2 แบบนี้ พระเอกคงเร้าใจจริงๆถึงได้ดึงดูดให้2คนนี้มาร่วมวงได้

thai4id

แอบงงๆ นิดนึง แต่ได้อารมณ์ดีจ้า

ได้แพคคู่เชียวนะ น่าอิจฉา
อะไรๆ ก็กู

Mr.BoxZaYaXD

ต่อตอน 2 ในหัวคนอ่านตอนนี้ชาตินี้จะมี​โอกาส​เจอเเบบนี้ไหมน้ออิจฉาชิบหาย
(มือ มือ ตอนนี้มันกำลังจะ...อ่า.... ข้าควบคุมไม่ได้เเล้วววว555)​

I2eI3oI2n D Ace

อะไรมันจะหน้าอิจฉาขนาดนี้เนี่ย พระเอกควรคางเหลืองตายได้แล้ว

อ่านจบก็ขอบอกเลยว่าอิจฉาสุดๆ ถ้ามีตอนต่อสงสัยจะได้แต่งงานแบบ3คนแน่

japon

ชอบผลงานอาจารย์คนนี้มาก ขอรับไปนะครับ

777

งานเก่าๆของอาจารย์ท่านสุดยอดจริงๆ เพิ่งได้อ่านจบ happy ด้วยชอบมากๆ ขอบคุณคนแปลครับ

reborn0087

อ่านตอนแรกละ อยากจะสาปแช่งพระเอก  ::Angry:: มันฟิตจังวะไอ่หนุ่ม มีหวังน้ำหมดตัวแน่เลย ::Horror:: มันจะสุขเกินไปละมั่งเจ้าน้องชาย ภาพชัดแจ๋ว ขนาดย้อนกลับมาอ่านเรื่องเก่าๆ ภาพยังสวย