ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 04, 2018, 01:05:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaiyai08

::YehYeh::สุดยอดเลยเรื่องนี้ คราวนี้ชื่อไร

Phoowadol

อย่าทำผู้หญิง โกรธ อันนี้จำมาจากหนังพระแม่กาลี เทพีพิทักษ์โลก อิอิ. ตบซะหน้าหันเชียว
ตอนนี้ เอมคงรู้แล้ว ว่าชายตรงห้านี้ คือ ทองก้อน แน่ๆ. ที่จริงหนอนางดีใจที่ได้เจอ เขานะผมว่า แต่โกรธที่ หรอกให้เสียใจ จนไม่เป็นอันกิน อันนอน มาเป็นเดือน. นี่สิ. เลยเจอฝ่ามือพิฆาต. เข้าให้. แต่คาดว่า เดี๋ยวคงมี รายการปลอบกัน ยาววววววว. เชื่อได้เลย เผลอๆ ได้ปลอบกันบน เตียง แหงๆ รึจะโซฟา ดี. อิอิ.  เนื้อเรื่องเริ่มคลายปมแล้ว คงใกล้จบแล้วแน่ๆเลย ใช่มั้ยครับ

YOGI02

แบบนี้พี่คมกริชก็สบายแล้วสิคับออกจากองค์กรได้แล้วด้วย แถมได้เมียอีก2อือิ

chon101

ทองก้อนหรือคมกริชก็เอาทั้งนั้น

kenwin

องค์กรนี้โหดเอาเรื่องนะ
แต่นายทองก้อนต้องรอดมาได้สิ เก่งขนาดนี้

massturbo

ทองก้อนจะตายได้อย่างไร
ยังได้สาวไม่หมดเลย

sutee seechart

พอเดาเรื่องคร่าวๆได้แต่ถืิอว่าสนุกมากครับ
ยังไม่อยากให้จบ ชายชาวเวียดนามที่ขับรถมาถึงบ้านคุณอร คนนั่นน่าจะชื่อ........ อืม

bunchucherd

กลับมาคราวนี้ใช้ชื่ออะไรดีนา

arsenal11

ขอบคุณครับผม มาเจอตอนดึกอีกแล้ว นอนไม่หลับเลยครับ

สมบูรณ์ ส2

喜欢读

ขอบคุณครับ
เดาว่าหัวหน้าหน่วยร่วมมือกับคมกริชให้แกล้งตายเพื่อออกจากองกรแล้วกลับมาจัดการเมียให้ครบทุกคน

KonMol2

เห้ย ไม่น่าพลาดสงสัยโดนลวงมามากกว่าแบบนี้ แต่คนที่โดนตบหวังว่าจะเป็นทองก้อนนะ

jo2515

เอมน่าจะรู้ว่านี่คือทองก้อน

sawatcat

ตบเพราะความรักทำโทษที่ทำให้ร้องไห้​