ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 04, 2018, 01:05:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟหกด่าสว

สนุกมากครับ ไม่อยากเดาตอนจบ แต่คิดว่าคงเดาไม่ผิด และไม่อยากให้เป็นงานเขียนชั้นดีเลยจริงๆ ฮ่าๆๆๆ

sniperteam

พอดีพึ่งได้อ่าน ยังไม่ได้อ่านตอนเก่าๆ อ่านแล้วก็คิดว่าองค์กรแบบนี้มีอยู่จริงไหม แล้วอำนาจการติดสินว่าใครผิดใครถูก ใครต้องตาย หากมีอคติกับคนนั้นก็อาจใช้อารมย์ตัดสินใจ น่ากลัว ขอบคุณมากครับ

gigantic

where

ตายไม่ได้หรอก..ต้องเอาให้หมดบ้านก่อน

tossapoln

ziggy2

ในองค์กรจะรู้มั้ยนะ ว่าตายปลอม

thadtanone2002

มาเเนวสุดยอด สายลับครับ กลบไร้ร่องรอยน่าติดตามต่อนะครับ

wjoe44

wuthikhai.dunk

Just Chillin

รีแอคชั่นเอมอรไม่เหมือนที่คาดหวังไว้เลยครับ

adobelr

ทำไมคุณเอมต้องตบหน้าผู้ชายคนนั้น สงสัยจังครับ

morekung

คมกริชแกล้งตายเพื่อกลับมาอยู่อย่าง คนธรรมดา คนขับคนใหม่ แต่หน้าจะปลอมน่าตานะ

werrty

richpor

นี่มัน เจสัน บอนด์ นี่ ขอปิดด้วยบทเสียวนะครับ